आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

ला छप्पर, भिंत, टॉयलेटरूमही नाही, तरीही येथे एका रात्रीचे भाडे आहे 22 हजार 500 रुपये!


 

आतापर्यंत तुम्ही बरीच हॉटेल्स पाहिली असेलच, जी त्यांच्या सजावट आणि डिझाईनमुळे लोकांच्या आकर्षणाचे केंद्र बनली आहेत. लोक चांगल्या सेवा आणि सोयीसाठी या हॉटेल्स मध्ये राहणे पसंत करतात. 3 स्टार, 4 स्टार, 5 स्टार आणि 4 स्टार हॉटेल्स या स्पर्धेत आज आम्ही तुम्हाला नल स्टर्न हॉटेलबद्दल सांगत आहोत, ज्याचे नाव स्वतः शून्य स्टार आहे.

नल स्टर्न हॉटेल

हॉटेल

new google

स्वित्झर्लंडच्या डेव्हिड माउंटनच्या टेकडीच्या शिखरावर नल स्टर्न हॉटेल आहे, जे जगातील सुंदर शहरांमध्ये गणले जाते. मित्रांनो, चित्रांमध्ये जे दिसत आहे ते खरे आहे. होय, या हॉटेलला छप्पर किंवा भिंत नाही, या हॉटेलची ही विचित्र बाब आहे. येथे भिंत आणि छतासह रिसेप्शन नाही आणि सर्वात खास गोष्ट ज्याशिवाय माणूस जगू शकत नाही तो बाथरूम, तिथे ही नाही.

फरशीवर एक बेड आणि दोन टेबल्स ठेवलेल्या आहेत, जेथे आपण विश्रांती घेऊ शकता. येथे आपल्या सेवेत एक माणूस आहे जो जवळपास बांधलेल्या क्वाटरमध्ये राहतो. आपल्याला येथे अन्न आणि पाणीची सेवा देण्यासाठी येथे आहे. इतकेच नाही तर हा माणूस दूरचित्रवाणी पडद्यामागे उभे राहून न्यूज चॅनेलची जागा घेतो आणि आपल्याला जगाच्या बातम्या देतो आणि हवामानाची माहिती देखील सांगतो.

हॉटेल

मित्रांनो जर तुम्हाला येथे शौचालयासाठी जायचे असेल तर डोंगरावरून खाली जावे लागेल. जिथे सार्वजनिक शौचालय आहे तेथे आपण ते वापरू शकता. या हॉटेलला छप्पर नाही, भिंत नाही आणि टॉयलेटरूमही नाही, तरीही येथे एक रात्र राहण्यासाठी 22 हजार 500 रुपये खर्च येईल, ही सर्वात विचित्र गोष्ट आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा

या छंदवेड्या अवलियाचे ट्रक भरून बातम्यांच्या कात्रणांचा संग्रह जमा केलाय….!

शरीरात जास्त प्रमाणात व्हिटॅमिन डी झाल्यास शरीरास होते हे मोठे नुकसान…!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here