आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

उन्हाळ्यात रोज पिऊ शकता अंजीर शेक; जे शरीरासाठी आहे आरोग्यदायी; दोन मिनिटांत होते रेसिपी


 

बर्‍याच लोकांना अंजीर खायला आवडते, परंतु उन्हाळ्यात  ड्रायफ्रूट्सचे सेवन जरा जड असते, परंतु असे असू शकते की उन्हाळ्यात कोरडे फळे खाऊ शकत नाहीत, परंतु शेक पिले जावू शकते. अंजीर शेक आरोग्यासाठी खूप फायदेशीर आहे, तसेच त्याची चवही चांगली आहे. घरातल्या प्रत्येकासाठी ही आश्चर्यकारक गोष्ट आहे, मग ती मुल असो किंवा मोठी. ते तयार करण्यास जास्त वेळ लागत नाही. अंजीर शेक त्याची रेसिपी पुढीलप्रमाणे

अंजीर शेक

new google

साहित्य-

1 वाटी अंजीर

1 ग्लास दुध

1 चमचे साखर

10 बदाम

पद्धत-

अंजीर शेक

अंजीर शेक करण्यासाठी अंजीरचे लहान-लहान तुकडे करा.  आता मिक्सरमध्ये एक ग्लास दूध, अंजीर आणि बदामाचे तुकडे, साखर घाला. पेस्ट तयार होईपर्यंत बारीक वाटून घ्या. आता हे मिश्रण फ्रिजमध्ये थोडावेळ ठेवा आणि नंतर सर्व्ह करा.  साखरेऐवजी मध देखील वापरता येते.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा..

भारतीय सेना अधिकारी सांगून केली तब्बल 17 मुलींची फसवणूक….घातला 80 करोड रुपयांना गं

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here