आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

लॉकडाऊनमध्ये धोनी करतोय हे काम: कुटुंबीयसुद्धा आहेत सोबत!


 

आयपीएल पुढे ढकलल्यानंतर भारताचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनी रांचीच्या सेमलिया येथे त्याच्या फॉर्म हाऊसवर आहे. कोरोना संसर्गाचे वाढत्या प्रादुर्भावामुळे तो आपल्या घरातून फारसे बाहेर पडत नाही. नुकताच तो आपल्या फॉर्म हाऊसमध्ये सूर्यास्ताच्या फोटोवर क्लिक करताना दिसला.  माहीला फोटोग्राफीची आवड आहे. तो इन्स्टाग्रामवर अनेक प्रकारचे फोटो शेअर करत असतो. आज आम्ही तुम्हाला सांगू की धोनीचे फार्महाऊस कसे वैशिष्ट्यांनी परिपूर्ण आहे. चला जाणून घेऊया माहीचे फार्महाऊस कसे आहे?

धोनी

new google

गोठ्याचे बांधकाम

धोनीच्या फार्म हाऊसमध्ये गोशाळा बांधण्याचे काम जवळपास पूर्ण झाले आहे. या फार्म हाऊसमध्ये 300 हून अधिक गायी ठेवण्याची व्यवस्था असल्याचे बोलले जात आहे. काही महिन्यांपासून रांची येथील ईजा फार्म हाऊसच्या दुकानातून गायींचे दूध सातत्याने विकले जात आहे.

रांचीमध्ये एक फॉर्म हाऊस

महेंद्रसिंग धोनीचे फार्महाऊस रांचीच्या सांबो येथे आहे. त्याचे नाव इजा फार्महाऊस आहे. असे म्हटले जाते की येथे माही सुमारे 43 एकर क्षेत्रात भाज्या व फळांची लागवड करतात. त्याच वेळी, इथे डेअरी देखील उभा केली आहे.

इनडोअर स्टेडियम

या फार्म हाऊसमध्ये इनडोअर स्टेडियम, जलतरण तलाव, नेट प्रॅक्टिस ग्राऊंड, अल्ट्रा मॉडर्न जिम आहे. हे फार्म हाऊस धोनीच्या हार्मनी रोडवरील पहिल्या घरापासून 20 मिनिटांच्या अंतरावर आहे.

सुंदर फर्निशिंग

फार्म हाऊसमध्ये सुंदर फर्निशिंगचा वापर केला गेला आहे.  फार्म हाऊसमध्ये वापरल्या जाणार्‍या क्रीम कलरच्या वेगवेगळ्या शेड्स, मऊ पिवळ्या आणि करड्या त्याला वेस्टर्न लुक देतात.  या फार्म हाऊसच्या लॉनवर धोनीची आवडती पाळीव प्राणी (कुत्री) दिसतात. धोनीही या फार्म हाऊसमध्ये या पाळीव प्राण्यांना प्रशिक्षण देते.

धोनी

असा अाहे दिवाणखान

लिव्हिंग रूममध्ये राखाडी रंगाची छटा आहेत.  फिकट तपकिरी रंगाचा मखमली पलंग, कॉफी टेबल आणि तुर्कीचे कार्पेटदेखील राखाडी चकत्या घालण्यात आल्या आहेत. धोनीची पत्नी साक्षीने तिच्या लिव्हिंग रूमचे फोटोही अनेकवेळा सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. धोनीच्या फार्महाऊसमध्ये जलतरण तलावदेखील आहे.

धोनीसाठी वेगळे गॅरेज

आपणा सर्वांना धोनीचे दुचाकीचे प्रेम माहित आहे. या फॉर्म हाऊसमध्ये धोनीसाठी खास डिझाइन केलेले गॅरेज आहे.  ज्यामध्ये मोटार बाईकसह धोनीच्या मोटारी व गाड्या आहेत.

छोटी शेती

माही आपल्या फार्महाऊसमध्ये स्ट्रॉबेरी, पपई आणि पेरूची लागवड करीत आहे. यासाठी त्याने देश परदेशातून प्रगत जातीचे बियाणे आणले आहेत. या फार्महाऊसमध्ये फळांव्यतिरिक्त धोनीने मोठ्या प्रमाणात भाजीपाला लागवड केली आहे.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा..

भारतीय सेना अधिकारी सांगून केली तब्बल 17 मुलींची फसवणूक….घातला 80 करोड रुपयांना गं

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here