आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

किस्सा! काय सांगताय प्रियंका चोप्राला चक्क एका मुलीने केले होते प्रपोज!


 

बॉलिवूड ते हॉलिवूडपर्यंत आपला दबदबा निर्माण करणारी अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा बर्‍याचदा चर्चेत असते. यासह, प्रियांका अत्यंत काळजीपूर्वक अनेक मोठ्या प्रकरणांवर आपले स्पष्ट मत देते. एकदा प्रियांका चोप्रा कॉफी विथ करणमध्ये दिसली होती.  प्रियांकाला लेस्बियन विषयी एक प्रश्न विचारण्यात आला. आता तिचा हा व्हिडिओ बर्‍याच व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती सांगत आहे की, एका महिलेने तिला कसे आकर्षित करण्याचा प्रयत्न केला जेणेकरुन ती तिच्याबरोबर रोमँटिक होऊ शकेल.

प्रियांका चोप्रा

new google

त्याचवेळी प्रियंका चोप्राने खोटे बोलले की, तिचा एक प्रियकर आहे आणि ती तसे करू शकत नाही. प्रियंका सांगते, ‘एकदा तिला एका स्त्रीने प्रपोज केले होते. तथापि या परिस्थितीतून बाहेर पडण्यासाठी तिचे नातेसंबंधात असल्याचे भासवावे लागले. करण जोहरच्या शोमध्ये प्रियंकाने सांगितले होते की हे सर्व नाईटक्लबमध्ये घडले आहे. मुलीला हे ठाऊक नव्हते की मी या प्रकारासारखी आहे आणि मी तिला कसे सांगावे हे मला खरोखर माहित नव्हते. कारण मी कदाचित तिला ओळखत असे.

प्रियंका चोप्रा

प्रियांकाने त्या मुलीला कसे नकार दिला याचा उल्लेख केला. ती म्हणाला, ‘मी तिला सांगितले की मी तसे अजिबात नाही. माझा प्रियकर आहे. त्या काळात माझा प्रियकर नसला तरी. पण मी फक्त मुलांनाच पसंत करते.

 

 

2014 मध्ये प्रियंका चोप्रा कॉफी विथ करणमध्ये दिसली होती. त्या वेळचा तिचा हा व्हिडिओ खूप व्हायरल होत आहे. प्रियांका चोप्राला करण जोहरने विचारले आहे की तिने असे म्हटले आहे की परिस्थितीतून बाहेर पडण्यासाठी ती दुसर्‍या कोणालातरी डेट करीत आहे. प्रियांका चोप्रा व्यतिरिक्त दीपिका पादुकोण या एपिसोडमध्ये दिसत होती.

 

याशिवाय प्रियंका चोप्राने तिच्या ‘अनफिनिश्ड’ या पुस्तकातही रोमँटिक रिलेशनशिपविषयी बोलले आहे. तिचे पती निक जोनास यांनीही कबूल केले आहे की, तिला प्रियंका चोप्राच्या रोमँटिक कथा वाचण्यात खूप आनंद झाला होता. प्रियंका चोप्राने निक जोनासशी लग्न केले आहे. सोशल मीडियावरही तो खूप अ‍ॅक्टिव्ह असतो.

प्रियंका चोप्रा

त्याचबरोबर प्रियंकाच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना ती लवकरच ‘अ‍ॅमेझॉन स्टुडिओ’ च्या आगामी ‘शीला’ चित्रपटात ‘माँ आनंद शीला’ ची भूमिका साकारताना दिसणार आहे. बॅरी लेव्हिनसन हा चित्रपट दिग्दर्शित करणार आहेत. ‘शीला’ चित्रपटात अभिनय करण्याशिवाय प्रियांकादेखील याची निर्मिती करणार आहे.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा..

भारतीय सेना अधिकारी सांगून केली तब्बल 17 मुलींची फसवणूक….घातला 80 करोड रुपयांना गं

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here