आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

लाल किताब: कर्जापासून मुक्त व्हायचं असेल आणि पैसा मिळवायचा असेल तर अवश्य करा हे उपाय


 

रोजच्या जीवनातील समस्यांवर मात करण्यासाठी लाल किताबमध्ये नमूद केलेले उपाय अतिशय प्रभावी मानले जातात. लाल किताबमध्ये पैशाशी संबंधित समस्यांपासून मुक्तता आणि संपत्ती मिळवण्याकरिता बरेच उपाय सांगितले आहेत. लाल किताबच्या या उपायांमुळे आयुष्यात आनंद, शांती आणि समृद्धी येते. आज आम्ही तुम्हाला कर्जमुक्ती आणि पैशांत बरकत येण्यासाठी काही उपायांबद्दल सांगत आहोत, जे खालीलप्रमाणे आहेत…

लाल किताब

new google

उपाय -1

जर आपण कर्जामुळे त्रस्त असाल आणि बरेच प्रयत्न करूनही कर्जाची परतफेड करण्यात अक्षम असाल तर दररोज कावळ्याला भाकर किंवा धान्य द्या. रात्री झोपायच्या आधी आपल्या पलंगाच्या खाली एका भांड्यात डोक्याकडे जौं भरुन ठेवा. सकाळी उठल्यानंतर ते जनावरांना खायला द्या किंवा दान करा. हे आपल्या घराची आर्थिक स्थिती मजबूत करते आणि कर्जापासून मुक्त होते.

उपाय -2

जर आपले उत्पन्नाचे साधन संपले असेल किंवा घरात पैशाच्या प्रवाहात अडथळा येत असेल तर शुक्रवारी माता लक्ष्मीसमोर बसून कनकधारा स्तोत्र पाठ करा. दररोज कपाळावर टिळक लावून घराबाहेर पडा. हे आपले नशिब जागृत करेल आणि पैशांची आवक देखील सहजतेने होईल.

लाल किताब

उपाय -3

व्यवसायात तोटा होत असल्यास शनिवारी वाहत्या पाण्यात अक्रोड किंवा नारळ घाला. यासह, घराच्या सर्व सदस्यांनी जमिनीवर एकत्र बसून जेवण करावे. हे कुटुंबातील सर्व सदस्यांच्या प्रगतीस प्रोत्साहित करते आणि कार्यस्थळाच्या समस्या दूर करते.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here