आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

शाहरुख खान या कारणासाठी करत होता काजोलचा द्वेष; चित्रपटात काम करण्यास दिला होता नकार!


 काजोल आणि शाहरुख खान अजूनही रुपेरी पडद्यावरील सर्वात रोमँटिक आणि लोकप्रिय जोडप्यांपैकी एक मानले जातात.  दोघांनी ‘बाजीगर’ ते ‘दिलवाले’ पर्यंत अनेक चित्रपटात एकत्र काम केले आहे. याशिवाय काजोलने शाहरुखच्या बर्‍याच चित्रपटांमध्ये पाहुण्या कलाकाराची भूमिका केली आहे.  काजोल आणि शाहरुख आता एकमेकांमधील जवळचे नाते असल्याचे दाखवत आहेत, पण एक काळ असा होता की, शाहरुख खान काजोलचा द्वेष करीत असे.

शाहरुख खान

शाहरुख खानने स्वत: एका मुलाखतीत ‘बाजीगर’ चित्रपटाच्या वेळी काजोलबरोबर काम करण्याचा अनुभव सांगितला होता.  शाहरुखने सांगितले की, “जेव्हा मी काजोलबरोबर या चित्रपटात काम करत होतो, तेव्हा आमिर खानने मला तिच्याबद्दल विचारले. वास्तविक, आमिरलाही काजोलबरोबर काम करण्याची इच्छा होती. यावर मी म्हणालो – ती खूप वाईट आहे, कामावर तिचे लक्ष नसते, आपण तिच्याबरोबर काम करू शकणार नाही.”

शाहरुख खानच्या म्हणण्यानुसार, यानंतर जेव्हा मी संध्याकाळी अचानक थिएटरच्या बाहेर गर्दी पाहिली तेव्हा मी स्पष्ट  करण्यासाठी आमिर खानला फोन केला. मी आमिरला सांगितले, हे काय आहे हे मला माहित नाही, परंतु पडद्यावर ती (काजोल) जादू कमाल करते. शाहरुख एकदा म्हणाला होता की, आपली मुलगी सुहाना खानने काजोलकडून अभिनयाची बारीकसारी शिकली पाहिजे अशी त्याची इच्छा आहे. वास्तविक, काजोल एक प्रामाणिक अभिनेत्री आहे. सर्वोत्कृष्ट गुणवत्तापूर्ण कलाकार आहे.”

new google

शाहरुख खानच्या म्हणण्यानुसार, जर माझ्या मुलीला अभिनेत्री व्हायचं असेल तर, ती काजोलकडून अभिनय करायला शिकली असावी अशी माझी इच्छा आहे. मला आशा आहे की मी पण काजोलकडूनही अधिक शिकत आहे. मी सांगू शकत नाही, पण काजोल पडद्यावर पूर्णपणे वेगळी आहे. ‘दिलवाले’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान शाहरुख म्हणाला की, आता तो प्रत्येक चित्रपटात काजोलला मिस करतो. काजोलने दिलवालेसाठी 150 दिवस दिले होते. काजोलला यावेळी मुलांपासून दूर रहावे लागले आणि मला माहित आहे की, आईसाठी हा सर्वात मोठा त्याग आहे.

शाहरुख खान

शाहरुख खान आणि काजोल यांना चांगलेच पसंत केले जाते. या दोघांनी बर्‍याच चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले. जर शाहरुख आणि काजोल पडद्यावर असतील तर हा चित्रपट हिट होण्याचीही खात्री आहे. एकदा शाहरुखने मुद्दाम काजोलला खाली पाडले. वास्तविक, गाण्यात नाचत शाहरुख काजोलला आपल्या हातात घेते आणि मग तो खाली टाकतो. देखावा पाहता ते चित्रपटाचा भाग असेल हे दिसून येईल. पण तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की काजोलला या देखाव्याबद्दल काहीच कल्पना नव्हती. रुक जा ओ दिल दीवाने .. या चित्रपटाचे एक गाणे फराह खानने कोरिओग्राफ केले होते.

काजोल आणि शाहरुखने बाजीगर, करण-अर्जुन, दिलवाले दुल्हनिया ले जाएंगे, कुछ कुछ होता है, कभी खुशी कभी गम, माय नेम इज खान आणि दिलवाले या सुपरहिट चित्रपटात एकत्र काम केले आहे. वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना, काजोल अखेर ‘त्रिभंगा’ चित्रपटात दिसली होती. यात त्यांनी अनुराधा आपटेची व्यक्तिरेखा साकारली होती. शाहरुख खान लवकरच पठाण चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय तो लवकरच दिग्दर्शक एटलीच्या चित्रपटातही काम करताना दिसणार आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here