आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

रबडी शौकीनांना खूपच आवडेल सफरचंद रबडी; ही रबडी बनवून पाहुण्यांना करा खूश


गोड खाण्याचे शौकीन असणार्‍या लोकांची रबडी ही आवडती मिठाई आहे. आपल्याला आपल्या शनिवार व रविवारला चवदार आणि खास बनवायचे असेल तर अॅपल रबडीची ही हेल्दी रेसिपी करुन पहा. ही कृती बनविणे खूप सोपे आहे.  तर मग जाणून घेऊया सफरचंद रबडी कसे बनविले जाते.

सफरचंद रबडी

सफरचंद रबडी बनवण्यासाठी साहित्य-

new google

-750 मि.ली.  दूध

-1 किसलेले सफरचंद

-50 ग्रॅम चिरलेले बदाम

-50 ग्रॅम चिरलेला काजू

– गरजेनुसार साखर

– गरजेनुसार हिरवी वेलची

सफरचंद रबडी

सफरचंद रबडी तयार करण्याची रेसिपी.

सफरचंदची रबडी बनवण्यासाठी प्रथम फळाची साल काढा आणि सफरचंद किसून घ्या. आता एक कढई घ्या आणि पॅनमध्ये दूध घाला आणि उकळण्यासाठी ठेवा. दूध अर्धा शिजला की गॅस कमी करा. दूधात किसलेले सफरचंद घाला आणि चांगले मिसळा. ते मिश्रण  3-4-. मिनिटे शिजू द्या. आता त्यात साखर घालून थोडावेळ शिजवा. नंतर वेलची पूड घालावी, चिरलेले बदाम आणि काजू घाला आणि कमीतकमी १ मिनिट शिजू द्या.  तुमची अॅपल रबडी तयार आहे.  हे गरम किंवा थंड दोन्ही प्रकारे सर्व्ह केले जाऊ शकते.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here