Reading Time: 2 minutes

आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

माजी क्रिकेटपटू इरफान पठाणच्या फॅमिली फोटोमध्ये त्याच्या पत्नीचा चेहरा का लपवला जातोय? जाणून घ्या कारण..


माजी क्रिकेटपटू इरफान पठाण आणि त्याच्या पत्नीचे नाव सध्या सोशल मीडियावर बरेच गाजत आहे. याचे कारण म्हणजे त्याने नुकतेच एक फोटो शेअर केलेले चित्र आहे, ज्यास बर्‍याच वादाचा सामना करावा लागत आहे. वास्तविक, इरफान पठाणचा मुलगा इम्रान पठाण यांचे इन्स्टाग्रामवर फ्रोफाईल आहे. या हैंडलचे imrankpathan_official असे आहे.

Irfan Pathan Wishes His Wife, Safa Baig With A Beautiful Wedding Picture On  Their Fourth Anniversary

इरफान पठाणचा मुलगा इम्रान अद्याप खूप लहान आहे. अशा परिस्थितीत त्याचे खाते इरफान पठाण यांची पत्नी सफा मिर्झा हाताळते. सफाने 25 मे रोजी इम्रानच्या खात्यातून एक फोटो  शेअर केले होते. या फोटोत इम्रान पठाण, पत्नी सफा आणि मुलगा इम्रानसमवेत एकत्र दिसत आहेत. या फोटोत डोळे सोडून साफाने संपूर्ण चेहरा ब्लर केले आहे.

तर आता या फोटोत ज्यांचा चेहरा ब्लर आहे… लोक इरफान पठाणला या प्रकरणाबद्दल प्रश्न विचारत आहेत.  सोशल मीडियावर ट्रेलरने शेअर केलेल्या या फोटोबाबत सतत प्रतिक्रिया व्यक्त केल्या जात आहेत. काहीजण म्हणतात की एकतर त्यांनी फोटो शेअर करू नये, एकतर त्यांनी असा चेहरा अस्पष्ट करू नये. कोणीतरी असे म्हणतात की फोटो क्लिक करताना चेहरा लपलेला नसतो, तर पोस्ट करताना असे करणे ढोंग आहे.

त्याचबरोबर काही लोक फॅशन, धर्म आणि संस्कृतीच्या नावाखाली मागासलेला विचार असल्याचे म्हटले आहे.  काही लोक इरफान पठाणच्या पोस्टवर लिहिले आहेत की, इतक्या लहान विचारसरणीच्या पत्नीचा चेहरादेखील दर्शवू शकत नाही… तुम्हाला लाज वाटली पाहिजे. त्याच वेळी काही लोक म्हणाले इरफान भाईंचा संपूर्ण उदारमतवादी पुरोगामी विचार येथे संपतो.  कमेंट करणार्‍यांची लांबलचक यादी आहे.

इरफान पठाण

इरफान पठाण यांनी सोशल मीडियावर या प्रकरणावर आपली प्रतिक्रिया व्यक्त केली आहे. त्याने हे फोटो ट्विट केले आणि लिहिले- हा फोटो माझ्या राणी पत्नीने माझ्या मुलाच्या खात्यातून पोस्ट केले आहे. आमच्या फोटोवरूनबऱ्याच टीका केल्या जात आहेत. माझ्या पत्नीने तिचा स्वत: चा फोटो ब्लर केला आहे. आणि हो मी तिचा मालक नाही, तिचा सहकारी आहे.

इरफान पठाण बर्‍याचदा आपल्या पत्नीचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असतो, पण त्याच्या सर्व छायाचित्रात पत्नीचा चेहरा झाकलेला असतो. इरफान पठाण यांनी 2016 मध्ये सफा बेगशी लग्न केले होते. सफा जेद्दामध्ये मॉडेलिंग करायची, पण पठाणशी लग्नानंतर तिने मॉडेलिंग सोडली.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here