आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

वास्तु टिप्स: या 3 गोष्टी घराजवळ ठेवल्यास नशिबाची मिळत नाही साथ!


 

नशिबाला अडथळा ठरणार्‍या काही गोष्टी घराच्या दाराजवळ ठेवणे टाळले पाहिजे. धर्मग्रंथांनुसार तुम्हाला जर देवी-देवतांचा आशीर्वाद हवा असेल तर तुम्ही दरवाजाच्या पावित्र्याचे विशेष काळजी घ्यावी. कारण सकारात्मक उर्जा आणि देवाची कृपा द्वारातूनच घरात प्रवेश करते. येथे तीन गोष्टी जाणून घ्या, ज्यामुळे नशीब साथ देत नाही.

 

new google

1. काटेरी झाडेघर

घराच्या मुख्य प्रवेशद्वारावर काटेरी झाडे ठेवणे टाळले पाहिजे.  अशा वनस्पतींमध्ये नकारात्मक उर्जा असते. जर हे झाड दाराजवळ ठेवल्या गेल्या तर घरात सकारात्मक उर्जा प्रवेश करणार नाही. तसेच देवी-देवतांची कृपा उपलब्ध होणार नाही.  घरात शिरताना हे काटेरी झाडे अापल्यालाही टोचू शकतात. या कारणासाठी, काटेरी झाडे दरवाजाभोवती ठेवू नयेत.

2. तुटलेला पलंग किंवा खुर्ची

घर

बर्‍याचदा आपण जेव्हा घरात प्रवेश करतो तेव्हा आपण आत जाताच बसण्यासाठी खुर्ची किंवा पलंग पाहतो. जर ती खुर्ची किंवा पलंग तुटलेला असेल तर त्यातून निघणारी नकारात्मक ऊर्जा आपल्या घरात प्रवेश करू शकते. यासंदर्भात आणखी एक मत असे आहे की, दरवाजाजवळ तुटलेले पलंग ठेवल्यास घरात त्रास होतो. कुटुंबात वाद-विवाद होऊ शकतात.

3. तुटलेली भांडी

बहुतेक घरात कोणतीही भांडी फोडून ती घरातच बाजूला ठेवली जातात. तुटलेली भांडी घरात ठेवू नये. त्वरित घराबाहेर फेकले पाहिजे. मुख्य दरवाजाभोवती तुटलेली भांडी ठेवल्यास नकारात्मक उर्जा वाढते. नशिबाशी संबंधित अडथळे दूर करण्यासाठी या गोष्टी दरवाजाभोवती ठेवल्या जाऊ नयेत.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here