आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

सर्जरीनंतर ही प्रसिध्द अभिनेत्री बनली पुरुष: शर्टलेस फोटो दाखवून फॅन्सला केले दीवाना!


 

हॉलिवूड सिनेमाची प्रसिद्ध अभिनेत्री इलियट पेज (अ‍ॅलन पेज) बर्‍याचदा चर्चेत असते. त्यापूर्वी तिने तिला ट्रान्सजेंडर असल्याची घोषणा केली होती. गेल्या वर्षी डिसेंबरमध्ये तिच्या इंस्टाग्राम पेजवरील एका पोस्टद्वारे तिने माहिती दिली की तिने आपले लिंग बदलले आहे आणि शस्त्रक्रियेनंतर ती पुरुष झाली आहे. पुन्हा एकदा इलियट चर्चेत आहे.

अम्ब्रेला अकैडमी के स्टार इलियट पेज ने घोषणा की, वह ट्रांसजेंडर हैं। |  Chauthi Duniya

वास्तविक, इलियट पेजने तिच्या शर्टलेस एब्सचा एक फोटो आपल्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला आहे, ज्यामुळे सोशल मीडियावर खळबळ उडाली आहे. इलियटने टॉप शस्त्रक्रिया करून प्रथमच सोशल मीडियावर असे चित्र शेअर केले आहे. चाहत्यांसोबतच अनेक सेलिब्रेटीही या फोटोवर कमेंट करीत आहेत.

इलियटच्या या चित्रावर हॉलिवूड अभिनेत्री एश्लेपार्कसह अनेक स्टार्सनीही भाष्य केले आहे. एश्लीने लिहिले, “अरे तू छान दिसतोस, आम्ही एकत्र कधी पोहू लागतो याची मी वाट पाहतो.”  तसेच, इलियटच्या चाहत्यांनीही तीव्र प्रतिक्रिया दिली.

इनसेप्शन ‘,’ जुनो ‘आणि’ द अंब्रेला अ‍ॅकॅडमी ‘या चित्रपटातील स्टार एलिओट पेज ची 26 जून 2013 रोजी शीर्ष शस्त्रक्रिया झाली, ज्यामध्ये तिचे दोन्ही स्तन काढून टाकले गेले.  त्या शल्यक्रियेचे वर्णन इलियट यांनी ‘लाइफ चेंजिंग’ आणि ऑपेरा विनफ्रे मुलाखतीत ‘लाइफ सेव्हिंग’ असे केले होते. ती म्हणाली होती, “जेव्हा मी शस्त्रक्रिया केली तेव्हा मला असे वाटत होते की मी पुन्हा मला भेटले आहे.”

 अभिनेत्री

इलियट पेज यांनी असे म्हटले आहे की, महिलांच्या कपड्यांमध्ये तिला अजिबात आराम वाटत नाही.  ‘इन्सेप्शन’ चित्रपटाच्या प्रीमिअरच्या वेळी तिने परिधान केलेल्या कपड्यांनंतर तिला पॅनीक अटॅक येण्यास आणि घाबरून जायला लागले.  शल्यक्रिया होण्यापूर्वी इलियट पेजने 2012 मध्ये त्याचे नाव बदलले. त्याचे नाव एलियट पेज होते, ते बदलून एलन पेज होते.  एका वर्षानंतर त्याने टेस्टोस्टेरॉन घेणे सुरू केले आणि त्यानंतर 2013 मध्ये त्यांच्यावर शस्त्रक्रिया झाली. आज इलियट पेज तिच्या आयुष्यात आनंदी आहे आणि स्वतंत्र्यपणे जगतो.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here