आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

फेंगशुई टिप्स: हे चार काम आपल्या नशिबाचे दरवाजे उघडू शकतात; दूर होऊ शकेल तुमचं बॅडलक!


आपले ध्येय साध्य करण्यासाठी कठोर परिश्रम करणे आवश्यक आहे, परंतु कठोर परिश्रम करूनही बरेच लोक इच्छित निकाल मिळविण्यात असमर्थ राहतात. या प्रकरणात वास्तु आणि फेंग शुई आपल्याला मदत करू शकतात. वास्तु आणि फेंग शुईच्या या सोप्या उपायांचा अवलंब केल्यास बंद नशिबाचे दरवाजे उघडता येऊ शकतात. या 4 गोष्टींची काळजी घेऊन आणि त्यांचे अनुसरण करून आपण भाग्यवान होऊ शकता…

1. अग्निचा अपमान करू नका

फेंगशुई टिप्स

new google

हिंदू धर्मात अग्नि हे देवता मानले जातात. म्हणूनच आपण काही गोष्टींची काळजी घेतली पाहिजे – दिवा, मेणबत्ती किंवा मॅच स्टिकला विझवू नका. पायांने बर्निंग मॅच स्टिक विझवू नका.  असे केल्याने माणसांवर दुर्दैव वाढत जातो आणि त्याला अपमानजनक परिस्थितीला सामोरे जावे लागू शकते.

2. स्वयंपाकघरात आरसा ठेवा

आरसा हा सकारात्मक उर्जेचा स्रोत मानला जातो.  जर आरशा योग्य दिशेने ठेवला गेला तर तो नकारात्मक उर्जा रोखते आणि घरात सकारात्मकता वाढवते. स्वयंपाकघरात, उत्तरेकडे भिंतीवर आरसा ठेवला पाहिजे. उत्तरेकडील आरसा लावल्याने घरात कधीही अन्नाचा तुटवडा जाणवत नाही आणि कुटुंबातील लोकांचे भाग्य वाढते.

3. अष्टविनायक गणेशची मूर्ती घरात ठेवा

अष्टविनायक गणेशची मूर्ती घरी किंवा कार्यालयात ठेवणे खूप शुभ मानले जाते. घरात किंवा ऑफिसमध्ये त्याची मूर्ती ठेवल्याने यशाची अडथळे येणारी सर्व कारणे दूर होतील आणि आनंद आणि शांती वाढेल. अष्टविनायक गणेशची मूर्ती किंवा चित्र अशा प्रकारे ठेवा की तोंड दक्षिणेकडे किंवा पूर्वेकडे असेल.

फेंगशुई टिप्स

4. लाफिंग बुद्धाची मूर्ती घरी ठेवा

लाफिंग बुद्धाची मूर्ती फेंग शुईमध्ये अतिशय शुभ मानली जाते.  हसणारा बुद्ध हा संपत्तीचा एक देवता मानला जातो.  घरी ठेवल्याने आनंद, आनंद – समृद्धी, यश आणि आदर मिळतो.  हे आपल्यास आपल्या ड्राइंग रूममध्ये आपल्या समोर ठेवले पाहिजे जेणेकरुन आपल्याला घरात अाले की ते प्रथम दिसतील. लाफिंग बुद्धाची मूर्ती बेडरूममध्ये किंवा स्वयंपाकघरात ठेवू नये.

संबंधित लेख वाचकांची माहिती आणि जागरूकता वाढविण्यासाठी तयार केला आहे. लेखात दिलेल्या माहिती व माहितीसाठी आम्ही दावा करीत नाही किंवा कोणतीही जबाबदारी घेत नाही.  वरील लेखात नमूद केलेल्या संबंधित विषयाबद्दल अधिक माहितीसाठी आपल्या तज्ज्ञांकडून सल्ला घ्या.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here