Reading Time: 2 minutes

आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

भारतीय संघाचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनीने पुण्यातील पिंपरीचिंचवडमध्ये नवीन घर घेतले आहे.


 

एमएस धोनी सध्या रांचीच्या फार्महाऊसमध्ये आपल्या कुटुंबासमवेत वेळ घालवत आहे. आयपीएल 2021 काही काळासाठी  स्थगित झाल्यानंतर धोनी आपल्या घरी परतला. एमएस धोनीहा  स्पर्धेत चेन्नई सुपर किंग्ज खेळत होता आणि पहिल्या सात सामन्यात संघाला 5 विजय मिळवून दिला होता. त्यानंतर कोविड -१९ मुळे स्पर्धा अनिश्चित काळासाठी स्थगित करण्यात आली.

Former Indian captain MS Dhoni purchases a new house in Pune

भारताचा माजी कर्णधार एमएस धोनीने नुकताच पुण्याच्या पिंपरी-चिंचवडमध्ये नवीन घर विकत घेतले आहे. यापूर्वी साक्षी धोनीने मुंबईत निर्माणाधीन घराचा फोटो शेअर केला होता. मात्र, धोनीचेही पुण्यावर प्रेम झाल्याचे दिसते आहे आणि त्याने रावते येथील एस्टॅडो प्रेसिडेंशियल सोसायटीमध्ये घर विकत घेतले आहे.

एमएस धोनीने नुकतीच करमणूक व्यवसायात प्रवेश केला आणि एमएसडी एन्टरटेन्मेंट या नावाने मुंबईत आपली प्रोडक्शन कंपनी उघडली, गेल्या वर्षी धोनीच्या कंपनीने एक माहितीपट तयार केले होते.  या प्रोडक्शन कंपनीचे अध्यक्ष बनलीय  धोनीची पत्नी साक्षी धोनी.

अलीकडेच साक्षी धोनीने इन्स्टाग्रामवर एक व्हिडिओ शेअर केला होता, ज्यामध्ये माजी भारतीय कर्णधार एमएस धोनी आपला घोडा चेतक लाड करीत होता. चाहत्यांना ठाऊक आहे की एमएस धोनीला  पाळीव प्राणी खूप आवडतो. साक्षी धोनी देखील तिच्या पतीसारखी पाळीव प्राणी प्रेमी आहे आणि बर्‍याचदा पाळीव प्राण्यांच्या हालचालीच्या फोटो शेअर करते.

गेल्या वर्षी आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून निवृत्ती घेतलेला एमएस धोनी आता आयपीएल 2021 च्या दुसर्‍या टप्प्यात खेळताना दिसणार आहे. आयपीएल २०२१ चा दुसरा टप्पा सप्टेंबरमध्ये युएईमध्ये होईल, याला बीसीसीआयने शनिवारी दुजोरा दिला.

धोनी

त्यात एमएस धोनी चेन्नई सुपर किंग्जचे प्रतिनिधित्व करताना दिसणार आहे. आयपीएल 2021 गुणांच्या यादीत टेबल पोइंटमध्ये  धोनीच्या नेतृत्वाखालील चेन्नई सुपर किंग्ज दुसर्‍या क्रमांकावर होता, त्यानंतर ही स्पर्धा अनिश्चित काळासाठी तहकूब करण्यात आली.

एमएस धोनीबद्दल बोलताना सीएसकेचा वेगवान गोलंदाज दीपक चहर म्हणाला होता की कर्णधार दुसऱ्या हाफमध्ये सर्वोत्कृष्ट कामगिरी मिळू शकेल. चाहर म्हणाला की, ‘एक फलंदाज 15-20 वर्षे अशाच प्रकारे फलंदाजी करु शकत नाही. जर कोणत्याही फलंदाजाने यापूर्वी नियमित क्रिकेट खेळलेला नसेल तर आयपीएलसारख्या मोठ्या स्पर्धेत येणे आणि येणे सोपे नाही. परिस्थितीशी जुळवून घेण्यासाठी ते थोडा वेळ घेतात. आयपीएल 2021 च्याअर्ध्या हंगामात धोनीने सात सामन्यांत केवळ 37 धावा केल्या.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here