आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

देवघरातली हळद मानली जाते शुभ: ‘या’ ज्योतिषीय उपायानुसार या अडचणी होऊ शकतात दूर!


 

हळद जवळजवळ प्रत्येक घरात मसाला म्हणून वापरली जाते.  हळद केवळ अन्नाचा रंग आणि चवच सुधारत नाही तर आरोग्यासाठीही फायदेशीर आहे, पण ती खूप शुभ मानली जाते.

हळदीचा उपयोग निश्चितच खोकल्याच्या कामात केला जातो.  भगवान विष्णूच्या पूजेमध्ये हळदीचा वापर विशेष प्रकारे केला जातो. हळदीसंदर्भात काही उपाय केल्यास जीवनाच्या समस्यांपासून मुक्तता मिळते. हे उपाय खालीलप्रमाणे आहेत…

new google

सांगलीतील हळद सौदे लांबणीवर - Agrowon E-gram

1. जर आपल्या घरात मतभेद आणि आर्थिक समस्या असतील तर यामुळे घरात नकारात्मक उर्जा प्रवाहात देखील होऊ शकते.  घराची नकारात्मकता दूर करण्यासाठी, घराच्या चारही कोपर्‍यात हळद शिंपडा, नंतर ती पुसून टाका. हे आपल्या समस्या दूर करते आणि घरात समृद्धी आणि आनंद आणते.

2. हळद पाण्यात मिसळा आणि हळद पाणी दर गुरुवारी घरी शिंपडा. हे आपल्या घरात सकारात्मक उर्जा आणते आणि लक्ष्मी आणि भगवान विष्णूला आशीर्वाद देते. हे आपली आर्थिक स्थिती मजबूत करते आणि घरात आनंद आणि शांततेचे वातावरण राखते.

हळद

3. वैवाहिक जीवनात पतीबरोबर अडचण येत असेल तर गुरुवारी पिवळे वस्त्र परिधान करा आणि हळदीचे गाठ तयार करा आणि या मंत्राचा खालील मंत्र म्हणा. याबरोबर संध्याकाळी हरभऱ्याच्या पिठापासून बनवलेल्या पदार्थ खा. ‘ओम रत्ये कामदेवया नम’

4. जर तुम्ही काही कामासाठी जात असाल तर दररोज कपाळावर हळदीचे टिळक लावून घराबाहेर पडावे. यासह पाण्यात चिमूटभर हळद घालून स्नान करा. असा विश्वास आहे की हे आपल्या नशिबास मदत करेल. नोकरीशी संबंधित अडचणी दूर होतात.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here