आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

झहीर खान तब्बल 7 वर्षे या बॉलीवूड अभिनेत्रीबरोबर राहत होता लिव्हइनमध्ये; या कारणामुळे तुटले नाते


 

भारतीय क्रिकेट संघाचे असे अनेक खेळाडू आहेत ज्यांची प्रेमकथा खूपच रंजक आहे. या प्रेमकथेच्या बाबतीत, भारताचे बरेच खेळाडू आहेत जे बॉलिवूडच्या अभिनेत्रीशी संबंधित आहेत. बॉलीवूड अभिनेत्रींशी कोणाबरोबर नाते ठेवले नाही असा शोधून सापडणार नाही.

झहीर खानने सागरिका घाटगे यांच्याशी केले लग्न

झहीर खान

new google

वेगवान गोलंदाज झहीर खानने विश्व क्रिकेटमध्ये वेगवान गोलंदाजीमध्ये एक धाक निर्माण केला होता. झहीर खानचेही बॉलिवूडशी कनेक्शन आहे. ज्याने बॉलिवूड अभिनेत्री सागरिका घाटगेला आपला जीवन साथी बनविले आहे.

‘चक दे ​​इंडिया’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आलेल्या सागरिका घाटगे यांनी वर्ष 2018 मध्ये झहीर खानला त्याचा जीवनसाथी म्हणून डावात सुरुवात केली होती. ज्यानंतर त्यांचे विवाहित जीवन आनंदाने आयुष्य जगत आहे.

लग्नाआधी झहीरचा ईशा शर्वाणीशी संबंध

झहीर खान

जरी सागरिका घाटगे यांच्याशी काही वर्षांच्या प्रेमसंबंधानंतर झहीर खान लग्न करण्यास यशस्वी ठरला, परंतु भारतीय संघाचा हा माजी दिग्गज वेगवान गोलंदाज लग्नाआधीच दुसर्‍या एका बॉलिवूड अभिनेत्रीशी संबंध ठेवला होता. जे काही वर्षांतच तुटले.

होय… झहीर खानचे बॉलिवूड अभिनेत्रीशी नातं होतं, जिच्याबरोबर झहीर बर्‍याच वेळा पाहिला गेला आहे.  इतकेच नव्हे तर झहीर खानही यासंबंधात लिव्ह-इन रिलेशनमध्ये होता.  ईशा शर्वाणी असे या अभिनेत्रीचे नाव आहे. बॉलिवूड फिल्म किस्नामुळे प्रसिद्धीस आलेल्या ईशा शर्वाणीशी झहीर खानचे कनेक्शन 7 वर्षे टिकले.

झहीर खान

7 वर्षांच्या अफेअरनंतर दोघेही झाले वेगळे

मीडिया रिपोर्टनुसार ईशा शर्वाणी आणि झहीर खान 2005 मध्ये एका कार्यक्रमादरम्यान प्रथमच भेटले होते. यानंतर दोघांची ओळख झाली आणि मैत्री झाली. पुढे त्याचे प्रेम वाढू लागले.  यानंतर झहीर आणि ईशा बर्‍यापैकी एकत्र दिसले.

असे मानले जाते की दोघांनी एकमेकांना प्रपोज केले होते आणि ते दोघे लग्नाच्या तयारीत होते. लिव्ह इनमध्ये राहणे सुरू केल्यानंतर, हे नाते सार्वजनिक केले गेले. पण अचानक 2011 मध्ये दोघेही वेगळे झाले.  2011च्या विश्वचषकापूर्वी दोघांचे ब्रेकअप झाले.

ईशा शर्वाणीशी असलेले संबंध तुटल्याबद्दल झहीर खानने कधीही आपली प्रतिक्रिया व्यक्त केली नाही, परंतु ईशाने याबद्दल सांगितले होते की, “ती अजूनही झहीर खानला आपला मित्र मानते आणि ते भविष्यातही नेहमीच मित्र राहतील.”

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

कांगारू खेळाडूंना वाटू लागली कोरोनाची भीती: ‘या’ खेळाडूंनी घेतली आयपीएलमधून माघार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here