आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

विराट कोहली आणि केन विल्यमसनच्या कप्तानीबद्दल न्यूझीलंडच्या या दिग्गज फलंदाजाने केले मोठे वक्तव्य!


न्यूझीलंड क्रिकेट टीमचे माजी कर्णधार ब्रेंडन मॅक्युलम यांनी विराट कोहली आणि केन विल्यमसनचे खूप कौतुक केले आहे. या दोन खेळाडूंनी आपल्या नेतृत्वाखाली वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या अंतिम सामन्यात ज्या प्रकारे संघाला संघात नेले आहे त्याचे कौतुक मॅकलमने केले आहे. त्यांच्या मते, भारत आणि न्यूझीलंड अंतिम सामन्यात पोहोचण्यास पात्र आहेत.

विराट कोहली

स्पोर्ट्स टुडेशी झालेल्या विशेष संभाषणात ब्रेंडन मॅक्युलम यांनी कोहली आणि विल्यमसन यांच्यावर प्रतिक्रिया व्यक्त केली. ते म्हणाले, “विराट कोहली आणि केन विल्यमसन यांनी आपल्या संघाचे शानदार नेतृत्व केले आहे. त्यांचे स्वतःचे फॉर्म खूप चांगले आहे. जागतिक कसोटी स्पर्धेसाठी पात्रता होणे ही मोठी बाब आहे. दोन्ही संघ बर्‍याच काळापासून या निकालाची वाट पाहत होते. कर्णधारांनी त्यांच्या संघांना नवीन उंचावर नेले आहे. मला वाटते की अंतिम फेरीत खेळण्यास ते पात्र आहेत. ”

new google

विराट कोहली

ब्रेंडन मॅक्युलम – विराट कोहली आणि केन विल्यमसन यांच्याकडे वेगळ्या कर्णधार पदाची शैली आहे.
मॅक्युलम पुढे म्हणाले, “विल्यमसन आणि कोहली दोघेही खूप मोठे कर्णधार आहेत पण दोघेही वेगळ्या कर्णधारपदाच्या पद्धती आहेत. एकीकडे कोहली खूप आक्रमक आहे, विल्यमसन नक्कीच वर्चस्व गाजवत आहे पण तो स्वत: वर इतका अभिव्यक्त करत नाही. हे खेळाडू खेळाचे खरे राजदूत आहेत. ”

विराट कोहली

न्यूझीलंडचा संघ वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या अंतिम सामन्यात पोहोचला आहे. तो 18 जूनपासून भारतीय संघासह चषक स्पर्धेत भाग घेणार आहे. हा सामना साऊथॅम्प्टन येथे खेळला जाईल. याशिवाय इंग्लंडविरुद्धच्या पहिल्या कसोटी सामन्यात किवी संघही चांगल्या स्थितीत आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here