आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

उन्हाळ्याच्या दिवसांत झटपट बनवा थंड थंड पुदिना कोल्ड कॉफी; रेसिपी आहे सोपी!


कॉफीची चव प्रत्येक स्टाइलमध्ये चांगली असते, मग ती ब्लॅक कॉफी असो किंवा एस्प्रेसो.  कॉफीप्रेमींना प्रत्येक स्टाइलमध्ये कॉफी आवडते. दुसरीकडे, जर आपण उन्हाळ्याच्या हंगामात कोल्ड-कोल्ड कॉफीबद्दल बोललो तर सर्वांनाही ते आवडते.  पण आजच्या कोल्ड कॉफीमध्ये एक ट्वीस्ट आहे, आज आम्ही आपल्याला पुदीना कॉफीची रेसिपी सांगणार आहोत. चला तर मग जाणून घेऊया …

साहित्य

6-8 पुदीना पाने

new google

1 कप कॉफी

200 मिली दूध

पुदिना कोल्ड कॉफी

साखर (चवीनुसार)

8-10 बर्फाचे तुकडे

रेसिपी

पुदीनाची पाने आणि साखर एकत्रितपणे शेकरमध्ये ठेवा आणि मिक्सरच्या सहाय्याने क्रश करा (गार्निशसाठी काही पाने ठेवा).  आता त्यात बर्फाचे तुकडे, कॉफी आणि दूध घाला.  सर्वांना एकत्र करण्यासाठी हलके हलवा.  पुदीना कॉफी तयार आहे.  एका काचेच्या मध्ये काढा. पुदीना पाने सजून पुदीना कॉफी थंड सर्व्ह करा.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here