आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

बलात्काराचा आरोप झालेल्या या गोलंदाजाची मैदानात हवा; अवघ्या २४ चेंडूत अर्धा संघ पाठवला तंबूत!


एका प्लेअरमध्ये दहा लाख वाईट गोष्टी असतात. परंतु तो आपल्या क्षमतेच्या जोरावर त्यावर  मात करू शकतो. इंग्लंडचा वेगवान गोलंदाज ओली रॉबिन्सनही त्याचे उदाहरण असू शकतो. अर्थात, आता त्याला 9 वर्षांपूर्वीच्या त्याच्या एका चुकीबद्दल शिक्षा झाली आहे. पण न्यूझीलंडविरुद्धच्या लॉर्ड्स कसोटीत आपल्या दमदार कामगिरीमुळे त्याने निश्चितच लोकांची मने जिंकली. तथापि, ही बातमी त्याच्याबद्दल नाही तर  बांगलादेशच्या रुबेल हुसेन बद्दल आहे. रुबेल हुसेन याने ढाका टी -२० लीगमध्ये अवघ्या २४ चेंडूत एका संघाच्या मधल्या फळीपर्यंतच्या फालांदाजना वापस पाठवले आहे.गोलंदाज

उजव्या हाताचा वेगवान गोलंदाज रुबेल हुसेनने पार्टेक्स स्पोर्टिंग क्लब विरुद्ध खेळताना हा पराक्रम केला. सामन्यात प्रथम खेळत रुबेलाच्या संघाने 20 षटकांत 5 गडी गमावून 167 धावा केल्या. प्रत्युत्तरादाखल १88 धावांच्या लक्ष्याचा पाठलाग करण्यासाठी निघालेल्या पार्टेक्स स्पोर्टिंग क्लबचा संघ रुबेल हुसेनच्या भेदक माऱ्यासमोर टिकू  शकला नाही आणि तो केवळ ९५  धावांवर बाद झाला.

4 षटकांत 4 बळी

new google

सामन्यात रुबेल हुसेनने 4 षटकांत 30 धावांवर 4 फलंदाजांना लक्ष्य केले. त्यापैकी 2 फलंदाज वरच्या क्रमांकाचे होते तर उर्वरित 2 फलंदाज मध्यक्रमातील होते. रुबेलचा बळी ठरलेल्या 4 पैकी 2 फलंदाज खातेही उघडू शकले नाहीत. त्याच वेळी, दुहेरी आकडा गाठण्यात एका फलंदाजाला यश आले. गोलंदाज

बलात्काराच्या आरोपात गेला होता जेलमध्ये!

31 वर्षीय बांगलादेशचा वेगवान गोलंदाज क्रिकेटच्या मैदानावरील आपल्या कामगिरीबद्दल जितके चर्चेत आहे, तसाच तो वादविवादाशीही संबंधित आहे. जरी त्याच्यावर बलात्कारासारख्या गंभीर आरोप आहे. बलात्काराच्या प्रकरणात त्याने 3 दिवस लॉक-अपची हवा देखील खाल्ली आहे. परंतु, जामिनावर सुटका झाल्यानंतर त्याची निवड बांगलादेशच्या २०१५ विश्वचषक संघात करण्यात आली होती. तेथे इंग्लंडविरुद्धच्या सामन्यात झालेल्या विजयानंतर त्याच्यावरील बलात्काराचे सर्व आरोप बाद करण्यात आले होते.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा: हप्ते न भरल्याने फायनान्सवाल्यांनी रिक्षा हिसकावली; सोनू सूदला मदत मागण्यासाठी चाहता निघाला मुंबईला!

जादुई फिरकी गोलंदाजीने जगभरातील फलंदाजांना नाचवणार्‍या या खेळाडूला धोनीच्या नेतृत्वाखाली खेळायचय! 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here