आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

या अभिनेत्रीने कधी चित्रपटासाठी घटवले ३० किलो वजन ,आज आहे इंडस्ट्रीतील यशस्वी अभिनेत्री!


बॉलिवूडची फॅशन क्वीन आणि अभिनेता अनिल कपूरची मुलगी सोनम कपूर आज तिचा 36 वा वाढदिवस साजरा करत आहे. यानिमित्ताने तिचे वडील अनिल कपूर यांनीही सोनमसाठी खास चिठ्ठी लिहून सोनमच्या बालपणीची काही छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर केली आहेत.Sonam Kapoor Wants To Play Daupadi Role In Mahabhrat - द्रौपदी का किरदार  निभाना चाहती है सोनम कपूर | Patrika News

आपण सांगू की सोनम तिच्या फॅशन सेन्स आणि फिटनेससाठी आज हिंदी चित्रपटसृष्टीत प्रसिद्ध आहे, पण एक काळ असा होता की जेव्हा ती 86 किलो होती आणि चित्रपटांमध्ये काम करण्यासाठी तिला 30 किलो वजन कमी करावे लागले. तिचे वजन कमी झाल्यानंतरच सोनमने संजय लीला भन्साळीच्या सावरिया या सिनेमातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले.

या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर काही खास कामगिरी करता आली नाही, परंतु त्यानंतर सोनमला चित्रपटांच्या अनेक ऑफर्स मिळाल्या आणि आतापर्यंत तिच्या कारकिर्दीत तिने 23 चित्रपटांमध्ये काम केले असून त्यापैकी 6 चित्रपटांनी बॉक्स ऑफिसवर बरेच नाव कमावले आहे. . नीरजा, रंजना, भाग मिल्खा भाग, वीर दी वेडिंग, प्रेम रतन धन पायो आणि पॅडमॅन अशी त्या चित्रपटांची नावे आहेत.अभिनेत्री

new google

अनिल कपूरने सोनमची काही छायाचित्रे आपल्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केली आहेत आणि सोनमच्या वाढदिवसाच्या खास नोटसह शुभेच्छा दिल्या आहेत. अभिनेता अनिल कपूरने लिहिले की, “ज्या मुलीने तिच्या स्वप्नांचा पाठपुरावा केला आणि अंतःकरणाचे अनुसरण केले त्या मुलीसाठी … @ सोनमकापूर, रोज तुला वाढत असलेले पाहणे हे पालकांसारखे स्वप्न साकार करण्यासारखे आहे. मी नक्कीच उत्तम मुलांबरोबर भाग्यवान ठरलो. जेव्हा आपण होऊ इच्छित असाल तेव्हा आपण सशक्त, विफलतेशिवाय दयाळू आणि नेहमीच विकसित होताना. आपल्याकडे प्रत्येक गोष्टीत आपल्यात काही गुंतण्याचा एक मार्ग आहे आणि तो तुमच्याविषयी माझ्या आवडत्या गोष्टींपैकी एक आहे. मी खूप आभारी आहे की आपण आणि आनंद सुरक्षित आणि शांत आहात आणि आम्ही पुन्हा आपल्याबरोबर राहण्याची वाट पाहू शकत नाही … वाढदिवसाच्या शुभेच्छा सोनम मुला! तुझ्यावर प्रेम आहे आणि तुझी आठवण येते!

सोनमने उत्तर दिले

सोनमने तिच्या वडिलांच्या म्हणजे अनिल कपूरच्या या पोस्टला प्रत्युत्तर दिले आहे. सोनम लिहिते की, ‘लव्ह यू बाबा, मला तुझी सर्वाधिक आठवण येते’ आणि त्यातून हृदयाची इमोजी केली. सोनमची आई सुनीता कपूर यांनी हार्ट इमोजीवर भाष्य केले, तर आनंद आहूजाने @anilkapoor बरोबरच म्हटले आहे – “जेव्हा आवश्यक असेल तेव्हा मजबूत, अपयशी आणि दयाळू न होता करुणामय.”

अभिनेत्री

सोनम कपूरच्या आयुष्याशी संबंधित काही खास गोष्टी

सोनम कपूरचा जन्म 9 जून 1985 रोजी मुंबईच्या चेंबूर येथे झाला होता.
सोनमचे वडील अभिनेते अनिल कपूर आणि आई सुनीता कपूर आहेत.
सोनमची बहीण रिया कपूर एक चित्रपट निर्माता आहे.
सोनमने ‘ब्लॅक’ चित्रपटात सहाय्यक दिग्दर्शक म्हणून काम केले.
सोनमने संजय लीली भन्साळीच्या सावरिया या सिनेमातून अभिनय क्षेत्रात पदार्पण केले.
२०० in मध्ये सोनमचा दुसरा चित्रपट ‘दिल्ली” ’आला.
सोनमचे “आय हेट लव्ह स्टोरी” आणि “आयशा” चित्रपट हिट झाले.
‘पॅडमॅन’ चित्रपटासाठी सोनमला दादासाहेब फाळके फिल्म फाऊंडेशन पुरस्कार मिळाला.
सोनम कपूरने 8 मे 2018 रोजी व्यावसायिका आनंद आहूजाशी लग्न केले आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here