आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

या पाकिस्तानी खेळाडूची बायको आहे विराटची मोठी चाहती, म्हणाली मी विराटची दिवाणी आहे!


टीम इंडियाचा कर्णधार विराट कोहलीचे चाहते सर्वत्र आहेत. त्याचे चाहते सीमेच्या या बाजूने आहेत आणि त्या बाजूला पाकिस्तानातही आहेत.  विराट कोहलीची लोकप्रियता (विराट कोहलो फॅन फॉलोइंग) ची व्याप्ती इतकी वाढली आहे की आता पाकिस्तान क्रिकेट टीमही त्याच्या चाहत्यांच्या यादित आली आहे. पाकिस्तानच्या सुपरस्टार क्रिकेटपटूची पत्नी शामिया आरझू ही कर्णधार कोहलीची अशीच एक अप्रतिम फॅन आहे.विराट

शामिया आरझू पाकिस्तान क्रिकेटची स्टार खेळाडू हसन अलीची पत्नी आहे. पाकिस्तान संघात हसन अली मध्यमगती गोलंदाज आहे. विशेष म्हणजे हसनची पत्नी शामियाचे दुवेही भारताशी जोडलेले आहेत. त्याचे कुटुंब हरियानाचे आहे.

शामियाने इंस्टाग्रामवर एका सत्रादरम्यान लोकांच्या प्रश्नांची उत्तरे देताना सांगितले की, कोहली हा तिचा आवडता फलंदाज आहे आणि ती  भारतीय कर्णधाराची एक चांगली चाहती आहे.

new google

विराट

2019 मध्ये दुबईमध्ये हसन अली आणि शामिया आरझूचे लग्न झाले होते. शमीया एमिरेट्स एअरलाइन्समध्ये उड्डाण अभियंता असून तिचे संपूर्ण कुटुंब नवी दिल्ली येथे स्थायिक आहे. शमीया आणि हसनची लग्नाच्या दोन वर्षांपूर्वी दुबईमध्ये भेट झाली. त्यानंतर दोघांनीही एकमेकांना डेट करण्यास सुरवात केली. त्यांनी 2 वर्ष डेटिंगनंतर लग्न केले.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… “गनिमी कावा म्हणजे काय रे भाऊ?”

मॅक्युलमच्या मते विराट नाही तर हा फलंदाज आहे आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये नंबर वनचा कर्णधार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here