आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

पूर्व भारतीय क्रिकेटरच्या आईच्या इलाजासाठी विराट कोहलीने दान केले एवढे रुपये, जाणून तुम्हीही कौतुक कराल!


भारतीय संघाचा कर्णधार विराट कोहली सध्या कोविड 19 विरुद्धच्या लढतीत योगदान देत आहे. दरम्यान, त्याने माजी महिला भारतीय क्रिकेटपटू के एस श्रावंती नायडू यांच्या आईच्या उपचारासाठी 6.77 लाख रुपयांची आर्थिक मदत जाहीर केली आहे. श्रावंतीचे पालक आजकाल कोविड 19 संक्रमित असून त्यांच्यावर उपचार सुरू आहेत. प्रत्येकजण त्याच्या उदारतेचे कौतुक करीत आहे. बॅडमिंटनपटू ज्वाला गुट्टा यांनी ट्विट करून या अष्टपैलू खेळाडूला मदत करण्याचे आवाहन केले होते. यानंतर कोहलीने मदतीचा हात पुढे केला.

ज्वाला यांनी तेलंगणाच्या मंत्र्याकडे मदतीसाठी आवाहन केले होते.विराट कोहली

भारतीय बॅडमिंटनपटू ज्वाला गुट्टा यांनी तेलंगणाच्या कॅबिनेट मंत्री केटीआर राव यांना 17 मे रोजी ट्विट करून मदतीसाठी आवाहन केले होते. त्यांनी लिहिले की, “माजी भारताचे पालक आणि हैदराबाद अष्टपैलू श्रावंती नायडू कोविड 19 शी लढत आहेत. तिने यापूर्वीच 16 लाख रुपये खर्च केले आहेत आणि हॉस्पिटलच्या खर्चासाठी तिला तातडीने अधिक पैशांची आवश्यकता आहे. त्यांना आमच्या समर्थनाची आवश्यकता आहे. कृपया त्यांना मदत करा. ”

new google

विराट कोहली
विराट आणि अनुष्का लोकांना मदत करत आहेत

आजकाल भारतीय क्रिकेटपटू विराट कोहली आणि त्याची पत्नी अनुष्का शर्मा कोरोनाविरूद्धच्या लढाईत लोकांना मदत करण्यासाठी मोहीम राबवून पैसे गोळा करीत आहेत. आतापर्यंत कोट्यवधी रुपये जमा झाले आहेत, ज्यातून दोन्ही लोक गरजूंना मदत करीत आहेत. त्यांच्या या उपक्रमाचे देश आणि जगात कौतुक होत आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… “गनिमी कावा म्हणजे काय रे भाऊ?”

मॅक्युलमच्या मते विराट नाही तर हा फलंदाज आहे आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये नंबर वनचा कर्णधार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here