आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

या ५ भारतीय क्रिकेटरने प्रेमाच्या सर्व मर्यादा ओलांडून घटस्फोटित महिलांशी लग्न केले..!


एक जुनी म्हण आहे जी बर्‍याचदा ऐकली जाते, ‘प्रेमाच्या मनुष्याला मर्यादा नसतात, किंवा समाजात लुटलेल्या गोष्टीही नसतात.’ या लेखाच्या माध्यमातून आम्ही तुम्हाला अशा 5 भारतीय क्रिकेटपटूंबद्दल सांगणार आहोत ज्यांनी  प्रेमाच्या सर्व मर्यादा ओलांडल्या आणि घटस्फोटित महिलेशी लग्न केले.

लग्न

शिखर धवन: टीम इंडियाचा सलामीवीर शिखर धवनने आयशा मुखर्जीशी सन 2015 मध्ये लग्न केले. शिखर धवनपेक्षा 10 वर्ष मोठी आयशा मुखर्जी घटस्फोटित महिला असून तिला पहिल्या पतीपासून दोन मुली आहेत. सध्या शिखर आणि आयशा आपले आयुष्य आनंदाने जगत आहेत.

लग्न

मुरली विजय: क्रिकेटपटू मुरली विजयने घटस्फोटित निकिता वंजाराशी लग्न केले आहे. तथापि, मुरली विजयची प्रेमकथा त्याच्यासाठी इतकी सोपी नव्हती कारण निकिता त्याचा मित्र आणि भारतीय क्रिकेटपटू दिनेश कार्तिकची पहिली पत्नी होती. निकिताने दिनेश कार्तिकला घटस्फोट दिला आणि मुरली विजयशी लग्न केले.

मोहम्मद शमीः टीम इंडियाचा वेगवान गोलंदाज मोहम्मद शमीने 2014 मध्ये हसीन जहांशी लग्न केले. हसीन जहांचा घटस्फोट झाला आहे. सध्या हसीन जहां आणि शमी यांच्या नात्यात तफावत आहे आणि दोघेही एकमेकांपासून विभक्त राहत आहेत. तरीही या दोघांचा अद्याप घटस्फोट झालेला नाही.लग्न

अनिल कुंबळे: टीम इंडियाचा दिग्गज फिरकीपटू अनिल कुंबळेने 1999 मध्ये चेतनाशी लग्न केले. अनिल कुंबळे यांच्या पत्नीचा घटस्फोट झाला असून, त्याला पहिल्या पतीपासून मुलगी आहे. अनिल कुंबळे आपल्या मुलीवर खूप प्रेम करतात आणि बर्‍याच दिवसांपासून आपल्या कुटुंबासमवेत आनंदाने राहत आहेत.

व्यंकटेश प्रसाद: भारताचा माजी वेगवान गोलंदाज व्यंकटेश प्रसादनेही घटस्फोटित महिलेशी लग्न केले आहे.1996  मध्ये व्यंकटेश प्रसाद यांनी जयंतीशी लग्न केले. अशी माहिती आहे की जयंती आणि व्यंकटेश प्रसाद यांची पहिली भेट अनिल कुंबळे यांच्यामार्फत झाली आणि नंतर दोघांनीही लग्न करण्याचा निर्णय घेतला.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

WTC Final: रोहित शर्मा सोबत कोण करेल ओपनिंग? माईक हेसनने सुचवले हे नाव

ऑस्ट्रेलियाला दोनदा चॅम्पियन बनवणारे प्रशिक्षक जॉन बुकॅनन ज्युनियर बुमराहला भेटण्यासाठी उत्सुक: लिहला हा संदेश!   

4 ओव्हरमध्ये ९ रन देऊन एक विकेट, राशिद खानच्या आताषबाजीत विरोधी संघ झाला गारद!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here