आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

निवृत्त न झालेल्या या भारतीय ५ खेळाडूंना वनडे संघात जागा मिळण्याच्या आशा जवळपास संपल्यात!


टीम इंडियाने गेल्या काही वर्षांत उत्कृष्ट एकदिवसीय क्रिकेट खेळला आहे. भारतीय संघाची खंडपीठही बरीच मजबूत आहे, त्यामुळे सर्व खेळाडूंना प्ले इलेव्हनमध्ये स्थान मिळवणे जवळजवळ अशक्य आहे. या लेखाच्या माध्यमातून आम्ही अशा खेळाडूंबद्दल सांगणार आहोत जे अद्याप निवृत्त झाले नाहीत पण तरीही त्यांची एकदिवसीय कारकीर्द जवळजवळ संपली आहे. चला तर जाणून घेऊया कोणते आहेत ते खेळाडू…खेळाडू

अजिंक्य रहाणे: कसोटी संघाचा उपकर्णधार अजिंक्य रहाणे बऱ्याच दिवसांपासून वनडे आणि टी -२० संघाबाहेर आहे. रहाणेची वनडे संघात पुनरागमन होणे जवळजवळ अशक्य आहे. रहाणेने आपला शेवटचा एकदिवसीय सामना 2018 मध्ये दक्षिण आफ्रिकेविरूद्ध खेळला होता. अजिंक्य रहाणेने 90 वनडेमध्ये 35.26 च्या सरासरीने 2962 धावा केल्या आहेत.

दिनेश कार्तिकः टीम इंडियाचा यष्टिरक्षक फलंदाज दिनेश कार्तिकला बऱ्याच संधी मिळाल्या आहेत पण त्या संधींचा त्याने कधीही भांडवल करू शकलेला नाही.2019 च्या विश्वचषकातही त्याला टीम इंडियामध्ये स्थान मिळालं पण खराब कामगिरीनंतर त्याला संघातून वगळण्यात आलं. वयाच्या या टप्प्यावर आता निवडकर्त्यांनी त्याला वनडे संघात पुन्हा संधी दिली नाही.

new google

केदार जाधव: टीम इंडियाचा मधल्या फळीतील केदार जाधव यांना बर्‍याच दिवसांपासून टीम इंडियामध्ये संधी मिळाली आहे. सध्या तो बर्‍याच दिवसांपासून टीम इंडियाबाहेर पळत आहे. केदार जाधवने आपला शेवटचा वनडे सामना न्यूझीलंडविरुद्ध फेब्रुवारी 2020 मध्ये खेळला होता. केदार जाधव यांची टीम इंडियामध्ये पुनरागमन होण्याची शक्यता जवळजवळ शून्य आहे. केदार जाधवने 73 एकदिवसीय सामन्यात 1389 धावा केल्या आहेतखेळाडू

ईशांत शर्माः टीम इंडियाचा वेगवान गोलंदाज इशांत शर्माने 100 हून अधिक कसोटी सामने खेळले आहेत.2016 मध्ये इशांत शर्माने ऑस्ट्रेलिया विरुद्ध अखेरचा एकदिवसीय सामना खेळला होता. इशांत शर्माने 80 एकदिवसीय सामन्यात 115 बळी घेतले आहेत. सध्या तरी ईशांत पुन्हा एकदिवसीय संघात पुनरागमन करू शकेल अशी आशा आहे.

आर अश्विन: टीम इंडियाचा महान फिरकीपटू आर. अश्विन टीम इंडियाच्या वनडे संघात स्थान मिळवू शकला नाही याबद्दल सर्वांनाच आश्चर्य वाटले आहे. आर अश्विन बराच काळ एकदिवसीय क्रिकेट खेळत नाही. आर अश्विनने शेवटचा वनडे सामना वेस्ट इंडीजविरुद्ध 2017 मध्ये खेळला होता. आर अश्विनने 111 एकदिवसीय सामन्यात 150 बळी घेतले आहेत.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

WTC Final: रोहित शर्मा सोबत कोण करेल ओपनिंग? माईक हेसनने सुचवले हे नाव

ऑस्ट्रेलियाला दोनदा चॅम्पियन बनवणारे प्रशिक्षक जॉन बुकॅनन ज्युनियर बुमराहला भेटण्यासाठी उत्सुक: लिहला हा संदेश!   

4 ओव्हरमध्ये ९ रन देऊन एक विकेट, राशिद खानच्या आताषबाजीत विरोधी संघ झाला गारद!

WTC Final: या जोडीने सलामीवीर म्हणून डावाची सुरवात करावी, युवराज सिंगने सुचवले हे खेळाडू!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here