आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

द कपिल शर्मा शोमध्ये सुनील ग्रोव्हर आणि कपिल शर्मा पुन्हा एकत्र येणार? सुनील ग्रोव्हरने दिले हे उत्तर!


 

कॉमेडियन कपिल शर्मा आणि सुनील ग्रोव्हर कॉमेडीचे आर्किटेक्ट म्हणून ओळखले जातात. जेव्हा जेव्हा ते दोघे एकत्र येतात, तेव्हा ते आश्चर्यकारक गोष्टीं घडल्या आहेत, परंतु या दोघांच्या मैत्रित दुरावा आला आहे. वादानंतर, दोघांचे मार्ग वेगळे झाले. तरीही दोघांच्या चाहत्यांना अजून हेच ​​हवे आहे की दोघांनी पुन्हा एकत्र केले पाहिजे.कपिल शर्मा

सध्या कपिलचा कार्यक्रम लवकरच प्रसारित होणार आहे, जुलैमध्ये हा शो सुनील ग्रोव्हरसोबत परत येऊ शकतो, अशी अटकळ वर्तवली जात आहे. आता एका मुलाखतीत सुनीलने कपिलसोबत काम केल्याच्या वृत्ताला फेटाळून लावले आहे.

new google

टाईम्स नाऊच्या वृत्तानुसार सुनील ग्रोव्हरने ‘द कपिल शर्मा शो’मध्ये परतल्याबद्दल सांगितले की,’भविष्यात पुन्हा एकत्र येण्याची योजना नाही. परंतु, परिस्थिती जर अशी झाली आणि आपण एकत्र काम करू शकणारा प्रकल्प असेल तर आपण एकत्र येण्याची अपेक्षा आहे.”

तो पुढे म्हणतो की ‘द कपिल शर्मा शो’ मध्ये परत येण्याची त्यांची कोणतीही योजना नाही किंवा त्याने याबद्दल काही विचार केलेला नाही.

दारूच्या नशेत कपिलने उगारला हात

कपिल शर्मा

वास्तविक, सन 2017 मध्ये ट्रिपमधून परतताना सुनील ग्रोव्हर आणि कपिल शर्मा यांच्यात विमानात भांडण झाले. अशी बातमी आली होती की, कपिलने नशेच्या धुंदीत सुनीलवर हात उगारला होता आणि या भांडणानंतरच सुनील कपिलच्या शोपासून कायमचा वगळ‍े झाला.

सुनील ग्रोव्हर सध्या ‘सनफ्लाव्हर’ क्राइम कॉमेडी वेब सीरिजच्या प्रतीक्षेत आहे. हे 11 जून रोजी झेडई 5 वर रिलीज होणार आहे.  या मालिकेत रणवीर शोरे, मुकुल चड्ढा, आशिष विद्यार्थी, गिरीश कुलकर्णी आणि सलोनी खन्ना पटेल यांच्यासारख्या कलाकारांची महत्त्वपूर्ण भूमिका आहे. या वर्षाच्या सुरुवातीला सुनील ग्रोव्हर ‘तांडव’ या वेब सीरिजमध्ये दिसला होता. ज्येष्ठ अभिनेता सैफ अली खानसुद्धा यात दिसला होता.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

WTC Final: रोहित शर्मा सोबत कोण करेल ओपनिंग? माईक हेसनने सुचवले हे नाव

ऑस्ट्रेलियाला दोनदा चॅम्पियन बनवणारे प्रशिक्षक जॉन बुकॅनन ज्युनियर बुमराहला भेटण्यासाठी उत्सुक: लिहला हा संदेश!   

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here