आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

वयाच्या 44 व्या वर्षीदेखील अविवाहित आहे मिका सिंग! 500 रुपयात गाणारा आज 50 लाखात गातोय!  


बॉलिवूडचा सर्वाधिक वादग्रस्त गायक मिका सिंह 44 वर्षांचा झाला आहे. त्याचा जन्म 10 जून 1977 रोजी पश्चिम बंगालच्या दुर्गा येथे झाला. बॉलिवूड चित्रपटांकरिता एकापेक्षा जास्त गाणी गाणारा मिका आपल्या आवाजासाठी परिचित आहेत, तर त्यांचा वादांशीही दीर्घ संबंध आहे.  2006 मध्ये राखी सावंत हिला स्वतःच्या वाढदिवसाच्या पार्टीमध्ये जाहीरपणे किस करून त्याने खळबळ उडविली. माध्यमातही या प्रकरणात बरीच चर्चा झाली होती. यानंतर, राखी स्वतः या विषयावर बर्‍याच वेळा बोलताना दिसली. द कपिल शर्मा शोमध्ये मिका सिंगवर बोलताना राखी म्हणाली, मी त्यांना प्रसिद्ध केले; नाहीतर त्यांची गाणी कोण ऐकायचे नाही.मिका सिंग

मिकाशी संबंधित इतरही अनेक वाद आहेत. हिट अँड रन केस, मॉडेलची छेडछाड, डॉक्टरांना चापट मारणे, बिपाशा बसूशी वाद, कस्टम ड्युटी चुकवणे अशा अनेक आरोपांमध्ये तो सहभागी आहे. मिका लोकप्रिय गायक दलेर मेहंदीचा भाऊ आहे. गिटार वादक म्हणून त्याने आपल्या कारकिर्दीची सुरुवात केली. त्याने आपल्या भावासोबत गाणीही रचली. मग तो स्वत: गाण्याचा विचार केला. तथापि, त्याच्या वेगळ्या आवाजामुळे त्याला बर्‍याच नकारांचा सामना करावा लागला.

बर्‍याच वेळा नाकारल्यानंतर मिकाने स्वत: चा अल्बम लाँच करण्याचा विचार केला आणि 2008 मध्ये पहिले गाणे सावन में लगे गाय आग हे होते. या गाण्यानंतर त्यांनी श्रोत्यांच्या मनावर राज्य करायला सुरुवात केली. मग त्याच्या आवाजाची जादू आजपर्यंत जिवंत आहे. एक काळ असा होता की, मिका फक्त 500 रुपयांमध्ये गाणे गायचा. पण आता तो एका गाण्यासाठी 20 ते 50 लाख रुपये घेते. त्याच्या मालमत्तेबद्दल सांगायचे झाले तर तो सुमारे 450 कोटींच्या मालमत्तेची मालक आहे. त्याची बहुतांश कमाई स्टेज शोमधून होते.

new google

मुंबईच्या अंधेरीमध्ये मिकाचे एक आलिशान अपार्टमेंट आहे.  त्याच्याकडे एक आलिशान फार्महाऊस आहे, ज्याची किंमत कोटींची आहे. जर बॉलिवूडमधील इतर सेलिब्रिटींप्रमाणेच त्याच्याकडे  खासगी जेट आहे. त्याला गाड्यांचीसुद्धा आवड आहे. त्याच्याकडे पोर्श पानामेरा, हम्मर, लम्बोर्गिनी, फोर्ड, मर्सिडीज यासारख्या लक्झरी कार आहेत.

मिका सिंग

वयाच्या 44 व्या वर्षीही मीका सिंह बॅचलर आहे. लग्न न केल्याबद्दल त्याने आपला भाऊ दलेरी मेहंदीला जबाबदार असल्याचे सांगितले होते. त्यांनी एका मुलाखतीत सांगितले- जेव्हा 1995 मध्ये मी दलेर भाईच्या टीममध्ये गिटार वादक होतो आणि त्यावेळी एका मुलीशी संबंधात होतो. मुलीला माझ्या भावाचा लँडलाईन नंबर दिला होता. मिकाने सांगितले होते की, “एक दिवस त्या मुलीने फोन केला, देव जाणे, दलेर पाजीने तिला काय सांगितले की तिने माझ्याबरोबर ब्रेक अप घेतला आणि माझे हृदय तुटले आहे. दलेर पाजी हे लग्न न करण्याचे एकमेव कारण आहे.”

मिका सिंगने बॉलिवूडमधील अनेक चित्रपटांमध्ये तसेच अनेक अल्बम तसेच गाणी गायली आहेत. त्याने आपले सपना मनी-मनी, जब वी मेट, ढोल, सिंग इज किंग, इश्कियान, लम्हा, हाऊसफुल, मौसम, बॉडीगार्ड, रेडी, खिलाडी 786, सन ऑफ सरदार, राउडी राठोड, आर. राजकुमार, झंजीर, सुलतान, ड्रीम गर्ल या अनेक चित्रपटांत गाणी गायली आहेत.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

WTC Final: रोहित शर्मा सोबत कोण करेल ओपनिंग? माईक हेसनने सुचवले हे नाव

ऑस्ट्रेलियाला दोनदा चॅम्पियन बनवणारे प्रशिक्षक जॉन बुकॅनन ज्युनियर बुमराहला भेटण्यासाठी उत्सुक: लिहला हा संदेश!   

4 ओव्हरमध्ये ९ रन देऊन एक विकेट, राशिद खानच्या आताषबाजीत विरोधी संघ झाला गारद!

WTC Final: या जोडीने सलामीवीर म्हणून डावाची सुरवात करावी, युवराज सिंगने सुचवले हे खेळाडू!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here