आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

WTC Final: या जोडीने सलामीवीर म्हणून डावाची सुरवात करावी, युवराज सिंगने सुचवले हे खेळाडू!


 

भारताचा माजी डावखुरा फलंदाज युवराज सिंगने वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपमध्ये भारतासाठी आपल्या आवडत्या खेळाडूची नवे जाहीर केली आहेत. युवराज सिंगने म्हटले आहे की, 18 जूनपासून साऊथॅम्प्टन मैदानावर न्यूझीलंडविरुद्धच्या या मोठ्या सामन्यासाठी सलामीवीर म्हणून भारताने रोहित शर्मा आणि युवा फलंदाज शुभमन गिलबरोबर जावे.

युवराज सिंग

new google

तथापि, कुठेतरी शुभमन गिलसाठी मयंक अग्रवाल हे एक मोठे आव्हान असेल. पण गेल्या सहा कसोटी सामन्यांमध्ये शुभमन गिल रोहित शर्माचा सलामीचा साथीदार ठरला आहे.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की पृथ्वी शॉ आणि मयंक अग्रवाल ऑस्ट्रेलिया दौर्‍यावर सुरुवातीच्या सामन्यांसाठी सलामीची भागीदार होते, पण चांगली सुरुवात न मिळाल्यामुळे आणि विकेटवर न आल्यामुळे अग्रवाल आणि शॉ बाद झाला.

युवराज सिंगच्या म्हणण्यानुसार वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या अंतिम सामन्यात कुठेतरी रोहित आणि गिल भारताचा डाव उघडतील.युवराज सिंग

युवराज सिंग एका कार्यक्रमातील संभाषणादरम्यान म्हणाला, “रोहित शर्माला कसोटी सामन्यांमध्ये बराच अनुभव आला आहे. सलामीवीर म्हणून त्याच्या नावावर 7 शतके आहेत. पण रोहित आणि शुबमन दोघांनीही इंग्लंडमध्ये कधीच एकत्र सुरुवात केली नव्हती.”

युवराज सिंग म्हणाला की, रोहित शर्मा आणि शुभमन गिल या दोघांनाही इंग्लंडमधील ड्यूक्स बॉलविरुद्ध थोडा सावधगिरी बाळगण्याची गरज आहे.त्यांनी पुढे सांगितले की, दोघांनाही खेळपट्टीची मनस्थिती जाणून घ्यावी लागेल आणि एका वेळी फक्त एका हंगामाबद्दल विचार करणे आवश्यक आहे. सुरुवातीच्या षटकांत जास्तीत जास्त विकेट्स वाचवण्याचा प्रयत्न करा.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

WTC Final: रोहित शर्मा सोबत कोण करेल ओपनिंग? माईक हेसनने सुचवले हे नाव

ऑस्ट्रेलियाला दोनदा चॅम्पियन बनवणारे प्रशिक्षक जॉन बुकॅनन ज्युनियर बुमराहला भेटण्यासाठी उत्सुक: लिहला हा संदेश!   

4 ओव्हरमध्ये ९ रन देऊन एक विकेट, राशिद खानच्या आताषबाजीत विरोधी संघ झाला गारद!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here