आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

या ३ गोलंदाजांना फक्त एका मालिकेसाठी भारतीय संघात स्थान देण्यात आले आणि नंतर त्यांना घरचा रस्ता दाखवला गेला.


भारतीय संघ व्यवस्थापनाचा हा सापळा आजपर्यंत कोणालाही समजलेला नाही आणि नजीकच्या भविष्यातही कुणाला समजत नसेल. अनेकदा युवा खेळाडूंना संघात संधी दिली जाते आणि त्यांची चर्चा निवडीनंतरच होऊ लागली आहे. पण एका मालिकेतल्या अर्ध्या सामन्यात 11 प्लेइंगमध्ये सामील झाल्यानंतर त्याला संघातूनच वगळण्यात आलं आहे. या खास लेखात आम्ही तुम्हाला अशा तीन वेगवान गोलंदाजांबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांना फक्त एका मालिकेसाठी किंवा दौर्‍यासाठी भारतीय संघात स्थान देण्यात आले होते आणि त्यानंतर त्यांना घरचा मार्ग दाखवण्यात आला.Punjab Win Against Haryana Sandeep Take 7 Wicket In 8 Over - विजय हजारे ट्रॉफी : संदीप के कहर से पंजाब जीता, महज आठ ओवर में लिए सात विकेट | Patrika News

संदीप शर्मा: आयपीएलच्या इतिहासात पंजाबचा वेगवान गोलंदाज संदीप शर्मा हा सर्वात यशस्वी वेगवान गोलंदाज ठरला आहे. असे असूनही, आंतरराष्ट्रीय स्तरावर त्याला संधीच्या दुष्काळाचा सामना करावा लागला. सन 2015 मध्ये संदीपला झिम्बाब्वेच्या दौर्‍यावर भारतीय संघाचा सदस्य बनविण्यात आले होते. जिथे त्याला दोन टी -20 सामने खेळण्याची संधी मिळाली, जिथं त्याला विकेट मिळाली आणि तोही थोडा महागला. पण या  दौऱ्यानंतर त्याला पुन्हा टीम इंडियामध्ये स्थान मिळालं नाही.गोलंदाज

परविंदर आवाना: भारतीय वेगवान गोलंदाज परविंदर अवानाला2012 मध्ये इंग्लंडविरुद्ध आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये पदार्पण करण्याची संधी मिळाली. जिथे परविंदरला दोन सामन्यांच्या टी -20 मालिकेत टीम इंडियामध्ये स्थान मिळाले, परंतु त्याला विकेट मिळाली नाही. त्यानंतर परविंदरला पुन्हा टीम इंडियामध्ये जागा मिळाली नाही, तर तो आयपीएलमध्ये पंजाबकडून आणखी तीन वर्षे खेळला.

new google

गोलंदाज

श्रीनाथ अरविंद: आयपीएलमध्ये आरसीबीकडून चमकदार कामगिरी करणाऱ्या  श्रीनाथ अरविंदला भारतीय संघात स्थान मिळालं.2005 मध्ये दक्षिण आफ्रिकेविरूद्ध श्रीनाथ अरविंदला भारताकडून पदार्पण करण्याची संधी मिळाली. जिथे त्याने 4 षटकांत 44 धावा देऊन फक्त १ विकेट घेतला. त्यानंतर त्याला पुन्हा आंतरराष्ट्रीय स्तरावर भारताकडून खेळण्याची संधी मिळाली नाही.

=

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

WTC Final: रोहित शर्मा सोबत कोण करेल ओपनिंग? माईक हेसनने सुचवले हे नाव

ऑस्ट्रेलियाला दोनदा चॅम्पियन बनवणारे प्रशिक्षक जॉन बुकॅनन ज्युनियर बुमराहला भेटण्यासाठी उत्सुक

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here