आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

आयपीएलच्या उर्वरित हंगामात बेन स्टोक्सच्या जागी या तीन अष्टपैलू खेळाडूंना राजस्थान रॉयल्स देऊ शकते संधी!


आयपीएल 2021 चे उर्वरित 31 सामने युएईमध्ये खेळले जातील. व्यस्त क्रिकेट वेळापत्रकांमुळे इंग्लंड क्रिकेट बोर्डाने जाहीर केले आहे की त्याचे खेळाडू आयपीएलच्या उर्वरित सामन्यांमध्ये भाग घेणार नाहीत. अशा परिस्थितीत राजस्थान रॉयल्सचा संघ बेन स्टोक्सऐवजी या 3 अष्टपैलू खेळाडूंना संधी देऊ शकतो.राजस्थान रॉयल्स

कॉलिन डी ग्रँडहॉम: न्यूझीलंडचा अष्टपैलू खेळाडू कॉलिन डी ग्रँडहोम बेन स्टोक्सचा चांगला पर्याय ठरू शकेल. कोलिन डी ग्रँडहॉम बॉल आणि फलंदाज या दोहोंमुळे संघासाठी उपयुक्त ठरू शकेल. आयपीएलमध्ये कोलिन डी ग्रँडहॉमेने आतापर्यंत 25 सामने खेळले असून यामध्ये त्याने 134.67 च्या स्ट्राईक रेटने 303 धावा केल्या आहेत. त्याचबरोबर त्याच्या नावावर 6 विकेटही आहेत.

थिसारा परेरा: श्रीलंकेचा अष्टपैलू थिसारा परेरा लांब षटकार मारण्यासाठी ओळखला जातो. राजस्थान रॉयल्सला थिसारा गोलंदाजीत सुद्धा उपयुक्त ठरू शकतो. परेरा आयपीएलमध्ये आत्तापर्यंत37 सामने खेळला असून त्याने 137.44 च्या स्ट्राईक रेटने422धावा केल्या आहेत. त्याचबरोबर त्याच्या नावावर 31 बळीही आहेत.

new google

राजस्थान रॉयल्स

कोरी अँडरसनः न्यूझीलंडचा माजी अष्टपैलू कोरी अँडरसन बेन स्टोक्ससाठी चांगला पर्याय ठरू शकतो. कोरी अँडरसनने आयपीएलमध्ये आतापर्यंत 30 सामने खेळले असून त्यात त्या ने127.19 च्या स्ट्राइक रेटने 538 धावा केल्या आहेत. त्याचबरोबर 31 बळीही त्याच्या नावावर आहेत. अँडरसनचा आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्येही बरीच अनुभव आहे.

=

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

WTC Final: रोहित शर्मा सोबत कोण करेल ओपनिंग? माईक हेसनने सुचवले हे नाव

ऑस्ट्रेलियाला दोनदा चॅम्पियन बनवणारे प्रशिक्षक जॉन बुकॅनन ज्युनियर बुमराहला भेटण्यासाठी उत्सुक

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here