आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

या सिनेमासाठी अभिनेत्री परिणीती चोप्रा ने 2 दिवस अंघोळ केली नव्हती, घाण जागी काढली होती रात्र..!


बॉलिवूड अभिनेत्री परिणीती चोप्राने एका मुलाखतीत सांगितले की, ‘संदीप और पिंकी फरार’ मधील एका दृश्यासाठी तिने दोन दिवस आंघोळ केली नाही. आता आपणास नक्कीच आश्चर्य वाटेल की परिणीती हिने या चित्रपटाचे हे दृश्य कोणते होते? ज्यांनी हा चित्रपट पाहिला आहे त्यांना हे समजेल की या चित्रपटात एक दृश्य आहे ज्यामध्ये परिणीती चोप्राचा हा सीन  डोंगरावर असलेल्या कच्च्या घरात चित्रित करण्यात आला आहे.

परिणीती चोप्रा

परिणीतीला या चित्रपटात गर्भवती मुलगी म्हणून दाखवले आहे. परिणीती बंद असलेल्या बँकेकडे ऑफिसमध्ये अडकली. ही व्यक्ती परिणीतीचा सन्मान लुटण्याचा प्रयत्न करते. जरी त्या मुलीच्या गर्भारपणाबद्दल त्याला माहिती झाले तरीही तो तिच्यावर जबरदस्तीने भाग पाडतो. मग तिने गर्भपात केला. त्यानंतर परिणीती रस्त्यावर भटकत राहतात, तरच अर्जुन कपूर तिला डोंगराच्या शिखरावर असलेल्या या कच्च्या घरात आणतो.

खास गोष्ट म्हणजे परिणीतीने या कच्च्या घरात तिच्या देखाव्याचे चित्रीकरण करण्यासाठी दोन दिवस स्नान केले नाही. त्याने सांगितले की ती स्वच्छता नसलेल्या ठिकाणी झोपली होती. दुसर्‍या दिवशीही परिणीती आंघोळ न करता सेटवर पोहोचली. त्यांनी मुलाखतीत सांगितले की, ‘आम्ही हा संपूर्ण क्रम दोन ते तीन दिवसांत एकाच घरात शूट केला.’

परिणीती चोप्रा

 

अभिनेत्री पुढे म्हणाली – अभिनेत्री म्हणून मला हे माहित नसते की लोक काय प्रकारची प्रतिक्रिया देतील पण मी त्या दृश्यासाठी दोन दिवस आंघोळ केली नाही.दिबाकर बॅनर्जी दिग्दर्शित या चित्रपटात अर्जुन कपूर आणि परिणीती चोप्रा यांनी महत्त्वपूर्ण भूमिका साकारल्या. हा चित्रपट अशा लोकांची कथा आहे ज्यांना पोलिस शोधत आहेत आणि त्यांना ठार मारण्याची इच्छा आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : निर्वानिकरन : पर्यावरणाची सर्वांत मोठी समस्या

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here