आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

भारतीय कर्णधाराची बहिण ‘भावना कोहली’ ही विराट नव्हे तर या खेळाडूची आहे फॅन!


विराट कोहलीची गणना जगातील सर्वोत्तम फलंदाजांमध्ये केली जाते. तो आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधील विक्रमांचा राजा आहे. त्याची बॅट प्रत्येक रूपात जोरदारपणे बोलते. विराट अशा तीन फलंदाजांपैकी एक आहे ज्यांनी तीनही स्वरूपात सरासरी 50 पेक्षा जास्त सरासरी काम केले आहे.कोहली

आतापर्यंतच्या कारकीर्दीत 70 शतके करणारा विराट फॉर्ममध्ये आहे, तेव्हा जगातील सर्वात मोठा गोलंदाजही त्याच्यासमोर पाणी भरताना दिसत आहे.  मात्र, भारतीय कर्णधाराची बहीण भावना कोहली तिच्या भावाची फार मोठी चाहती नाही. भारताच्या माजी फलंदाज राहुल द्रविडची ती मोठी चाहती असल्याचे भावनांनी सांगितले.

अलीकडेच विराट कोहलीची मोठी बहीण भावना कोहलीने इन्स्टाग्रामवर चाहत्यांसाठी प्रश्नोत्तराचे सत्र आयोजित केले होते.  यादरम्यान एका चाहत्याने त्याला विचारले, ‘तुमचा आवडता फलंदाज कोण? आपला भाऊ विराट कोहली किंवा इतर कोणी.  यावर भावनेने उत्तर दिले की, ‘साहजिकच विराट तिथे आहे, पण मी ही राहुल द्रविडचा खूप मोठा चाहती झाली असावे.’  येथे विराट आणि अनुष्काच्या चाहत्यांनी भावनांना या जोडप्याशी संबंधित प्रश्न विचारला.

new google

कोहली

एका युजरने लिहिले की, ‘तुम्ही वामिकाला भेटलात का?  ती अनुष्का किंवा विराटसारखी दिसते? ‘ त्याला उत्तर देताना कोहलीची बहीण म्हणाली, ‘हो आम्ही भेटलो आणि ती एक परी आहे.’ यासह भावनांनी प्रेम व्यक्त करणारे इमोजी पोस्ट केले.

विराट कोहली सध्या इंग्लंडमध्ये आहे. तो वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या अंतिम तयारीत व्यस्त आहे. भारत आणि न्यूझीलंड यांच्यातील अंतिम सामना 18 ते 22 जून दरम्यान साऊथॅम्प्टन येथे खेळला जाणार आहे. कीवी संघ सध्या केन विल्यमसनच्या नेतृत्वात इंग्लंडविरुद्ध दोन सामन्यांची कसोटी मालिका खेळत आहे. त्याचबरोबर भारतीय संघही येथे सराव सामने खेळत आहे. घरच्या कसोटी मालिकेत भारताने इंग्लंडचा 3-1ने पराभव करून डब्ल्यूटीसीच्या अंतिम सामन्यात आपले स्थान पक्के केले.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : निर्वानिकरन : पर्यावरणाची सर्वांत मोठी समस्या

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here