आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

बिझनेसमध्ये फायदा आणि पैसा अडकून पडला असेल तर करू शकता मनी प्लांट संदर्भात हे दोन सोपे उपाय !


 

बर्‍याच वास्तूंच्या मते, एखाद्या व्यक्तीच्या यश किंवा अपयशाला देखील सभोवतालची शक्ती जबाबदार असते. जर आपल्याला व्यवसायात सतत अपयश येत असेल तर त्याचे एक कारण नकारात्मक ऊर्जा देखील असू शकते. वास्तूमध्ये मनी प्लांटला  पैशांचा पाऊस पाडणारी वनस्पती मानली जाते, जर आपल्या व्यवसायात तोटा झाला असेल तर आपण मनी प्लांटशी संबंधित हा उपाय करू शकता. हा उपाय खालीलप्रमाणे आहे…

मनी प्लांट येथे लावा पैसा

new google

आपल्याला व्यवसायात नफा आणि प्रगती मिळवायची असेल तर मनी प्लांटचा एक वनस्पती आणा आणि आपल्या दुकानात किंवा जे काही कार्यस्थळ असेल तेथे दक्षिणेकडील मातीमध्ये ठेवा. बहुतेक लोक काचेच्या बाटलीत पाणी ओतून ते लावतात. परंतु आपल्याला तसे करण्याची आवश्यकता नाही. मनीप्लांट लागवड केल्यानंतर याची नियमित काळजी घेणे देखील आवश्यक आहे. दररोज मनीप्लांटमध्ये पाणी घाला आणि या मनिप्लांटमध्ये दररोज सकाळी दोन चमचे दूध घाला. अशा प्रकारे हळूहळू आपला व्यवसाय सुधारण्यास सुरवात होईल.

रखडलेले पैसे मिळवण्याचा उपाय

पैसा

जर आपल्या व्यवसायाशी संबंधित पैसा कुठेतरी अडकला असेल किंवा आपण कुठेतरी गुंतवणूक केली असेल आणि ते पैसे अडले असतील तर आपण हा उपाय करू शकता.  कोरा कागदाचा तुकडा घ्या आणि त्यावर ज्यांचे पैसे अडले आहेत अशा लोकांची नावे व पत्ते लिहा. आता हा पेपर मनी प्लांटच्या मातीत दाबा. असा विश्वास आहे की हा उपाय केल्याने थांबविलेले पैसे परत येऊ लागतात.

मित्रांनो कोणत्याही प्रकारची अंध श्रद्धा पसरवणे हा आमच्या पेज चा उद्देश नाही. केवळ भारतीय समाज मान्य असलेल्या कथा, उपाय, विधी आपल्या पर्यंत पोहचवले जातात आमचे पेज कोणत्याही प्रकारच्या अंध श्रद्धेला खतपाणी घालत नाही. इथे शेयर होणारे लेख हे फक्त माहिती साठी आहेत. त्यांचा वापर अंध श्रद्धा म्हणून करू नका.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : निर्वानिकरन : पर्यावरणाची सर्वांत मोठी समस्या

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here