आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

ममता कुलकर्णीचे टाॅपलेस फोटो असल्यामुळे कधी न विकणारे मासिक चक्क ब्लॅकमध्ये विकले गेले होते..


बॉलिवूडच्या इतिहासातील ममता कुलकर्णी असे एक नाव आहे जे नेहमीच चर्चेत असते. ममता कुलकर्णी यांनी सिनेमाच्या जगात बरीच प्रसिद्धी, नाव, चाहते मिळवले आहेत. फारच वेगाने ममता ने बॉलीवूडमध्ये आपली ओळख निर्माण केली होती.  ममता कुलकर्णी ही बॉलिवूडची पहिली अभिनेत्री होती जिने एका मासिकासाठी टाॅपलेस होऊन फोटोशूट केले होते. ममता कुलकर्णी

ममता कुलकर्णीने बॉलिवूडमध्ये  बरेच नाव कमावले. बॉलिवूडच्या प्रत्येक मोठ्या स्टारबरोबर काम केले, पण आजच्या काळात त्याला अज्ञात माणसाचे आयुष्य जगण्यास भाग पाडले जात आहे. ममता कुलकर्णी यांचे नावही गुंडांशी संबंधित होते आणि नंतर ड्रग्स प्रकरणातही तिचे नाव समोर आले आहे.

ममता कुलकर्णीच्या टॉपलेस फोटोशूटची आणि तिच्या कारकीर्दीशी संबंधित काही खास गोष्टी आजच्या या लेखात जानून घेऊया. ममता कुलकर्णीची कारकीर्द इतक्या उंचीवर असूनही कशी बुडली हे देखील जाणून घेऊ.

स्टारडस्ट मॅगझिनसाठी ममता कुलकर्णी टॉपलेस बोल्ड फोटोशूट केले. या मासिकासाठी दिलेल्या बोल्ड फोटोमुळे ममता कुलकर्णी देशभरात चर्चेतआली होती.  असे म्हटले जाते की हे मासिक इतके लोकप्रिय झाले की त्याचे अंक देखील ब्लेक मध्ये विकल्या गेले.ममता कुलकर्णी

स्टारडस्ट या मासिकासाठी ममता कुलकर्णी यांचे बोल्ड फोटोशूट त्या काळात चर्चेचा विषय बनला. त्यावेळी ते आपल्या मुखपृष्ठासाठी नवीन चेहरा शोधत होते, त्यांनी यासाठी ममता कुलकर्णी यांचे नाव घेण्याचे ठरविले. यापूर्वीही अनेक अभिनेत्रींनी या फोटोशूटला नकार दिला होता. याचे कारण असे की कोणत्याही अभिनेत्रीला फोटोशूट टॉपलेस व्हावा अशी इच्छा नव्हती. पण ममता त्यास हो म्हणाली आणिनंतर चर्चेत आली.

, जेव्हा ममता कुलकर्णी यांच्या टॉपलेस कव्हरसह हे मासिक बाजारात दाखल झाले तेव्हा लगेचच त्याची विक्री सुरू झाली. असे म्हटले जात होते की लोकांनी ते ब्लॅककडूनही अंधाधुन खरेदी केले आहे.

बोल्ड फोटोशूटमुळे ममता कुलकर्णी यांना धमक्या मिळाल्या मीडिया रिपोर्ट्सनुसार ममता यांना या फोटोशूटमुळे वादाचा सामना करावा लागला. तिच्या बोल्ड फोटोशूट्ससाठी तिच्यावर टीका करण्यात आली होती.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here