आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

घरी बनवा व्हर्जिन मोझीतोसारखे ड्रींक; एकदम सोपी आहे रेसिपी!


जेव्हा जेव्हा आपण रात्रीचे जेवण आणि दुपारच्या जेवणासाठी बाहेर जाता तेव्हा आपल्याकडे व्हर्जिन मोझीतो ड्रिंक जरुर पिले असावे किंवा आपण नेहमीच हे पेय ऑर्डर केले असावे.  कोरोना कालावधीत आपल्या आवडीनिवडीतील बाहेरचे काहीही खाणे किंवा पिणे अवघड आहे, अशा परिस्थितीत आपण घरी व्हर्जिन मोझीतो पेय बनवू शकता. कशी बनवायची रेसिपी आहे ते जाणून घ्या …

साहित्य

1 बाटली सोडा किंवा पांढरा कोल्ड ड्रिंकमोझीतो

new google

4 लिंबू

15-20 पुदीना पाने

1/2 कप चूर्ण साखर

बर्फाचे तुकडे

पद्धत

प्रथम लिंबू गोल आकारात कापून घ्या.  नंतर एका पात्रात हलके हाताने एका पात्रात 6-6 तुकडे लिंबू, पुदीनाची पाने आणि साखर बारीक करा.  एक ग्लास  घ्या, त्यात बर्फाचे तुकडे आणि ठेचलेले मिश्रण घाला, त्याच ग्लासमध्ये मिश्रणाचे पाणी घाला.  ग्लासमध्ये सोडा किंवा पांढरा कोल्ड ड्रिंक घाला आणि आता उर्वरित लिंबाचे तुकडे आणि पुदीना पाने गार्निश करून थंडगार सर्व्ह करा.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : निर्वानिकरन : पर्यावरणाची सर्वांत मोठी समस्या

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here