आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

घोड्यासोबत शर्यतीत धावला धोनी, साक्षीने शेअर केला व्हिडीओ, पहा कोण जिंकले….!


 

परीकथेसारखा सुंदर पांढरा घोडा आणि सोबत धोनी पळत आहे. या शर्यतीचा व्हिडिओ वरुन मंद गतीने चालू असेल तर आपण हे समजू शकता की देखावा एखाद्या चित्रपटाच्या दृश्याप्रमाणे बनतो. धोनीची पत्नी साक्षीने अशाच एका सीनचा व्हिडिओ शेअर  केला आहे ज्यामध्ये आपण धोनी आणि त्याच्या नव्या घोड्यातील शर्यत पहायला मिळेल.

World Cup 2019: MS Dhoni hits rapid hundred in warm-up against Bangladesh -  Sports News

new google

व्हिडिओमध्ये धोनीचे लक्ष वेधण्यासारखे आहे. हे दृश्य धोनीच्या फार्महाऊसवरुन दिसते, जिथे आजूबाजूला हिरवळ आहे, तिथे गवत एक मोठे मैदान आहे आणि तेथे छान झाड आणि झाडे आहेत. धोनी आणि त्याचा घोडा मैदानात धावताना दिसत आहे. घोड्याचे लक्ष रेसवर असून धोनीचे लक्ष घोड्यावर आहे.

भारताचा माजी कर्णधार महेंद्रसिंग धोनी आता आंतरराष्ट्रीय क्रिकेट खेळत नाही आणि त्याला आता आपल्या कुटुंबासमवेत वेळ घालवण्याच्या बर्‍याच संधी आहेत. आयपीएल पुढे ढकलण्यात आला आहे, तो सप्टेंबरमध्ये पुन्हा संयुक्त अरब अमिरातीमध्ये खेळला जाईल, तोपर्यंत धोनी रांची येथे आपल्या कुटूंबासमवेतवेळ घालवत आहे.

पहा व्हिडीओ: https://www.instagram.com/reel/CQBYaUqnx49/?utm_source=ig_embed&utm_campaign=loading

महेंद्रसिंग धोनी

 

या दरम्यान साक्षीने पारंपरिक शैलीत धोनीचा एक व्हिडीओ शेअर केला आहे . आपण हा व्हिडिओ इन्स्टाग्रामवर पाहू शकता व्हिडिओमध्ये दर्शविलेल्या घोड्यास इंग्लिशमध्ये पोनी असे म्हणतात. धोनी आणि त्याच्या नव्या घोड्यातील शर्यतीचा हा व्हिदिओ थोड्याच वेळात सोशल मिडीयावर व्हायरल झाला आहे. त्याचा हा व्हिडीओ चाहत्यांना मोठ्या प्रमाणात पसंदिस पडत आहे..

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : निर्वानिकरन : पर्यावरणाची सर्वांत मोठी समस्या

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here