आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

कधी गायायची जागरणात,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!


गायक नेहा सोशल मीडियावर दररोज वर्चस्व गाजवते. ती तिच्या इंस्टाग्राममध्ये दररोज सुंदर फोटो शेअर करून लोकांना मोहित करते. आज आम्ही तुम्हाला सांगत आहोत की नेहा एका साध्या जागरणात भजन गाण्यातून मोठी गायिका कशी झाली याबद्दल सांगणार आहोत .चला तर जाणून घेऊया नेहाच्या यशस्वी होण्याच्या अगोदरच्या आयुष्याबद्दल…

नेहा

2005 साली, नेहा इंडियन आयडॉलमध्ये आली, तिथून त्याच शोची न्यायाधीश होण्यापासून दूर झाल्यावर, नेहाच्या आयुष्यात बरेच चढउतार आले आणि ते विशेष आहे. नेहा कक्कर ने ‘इंडियन आयडल सीझन 2’ साठी ऑडिशन दिले. तेव्हा ती अकरावीची विद्यार्थिनी होती. त्यावेळी ती जागरणमध्ये गाणी गायची आणि जागरण सर्कलमध्ये खूप प्रसिद्ध होती, पण त्यावेळी तिचे स्वप्न बॉलीवूडची एक मोठी गायिका होण्याचे होते.

एका शो दरम्यान नेहा म्हणाली होती, “मला इंडियन आयडल व्हायचे होते कारण अभिजीत सावंतनंतर ज्या प्रकारे जग वेड्यात आहे, त्याच प्रकारच्या वेड मलाही पाहिजे आहे. मला असं म्हणायला हवं आहे की त्या मुलीकडे पाहा! ती नेहा कक्कड़ आहे. ” तिचे वडील देखील एक लोकप्रिय जागरण गायक आहेत, जेव्हा जेव्हा ती गात असत तेव्हा लोक तिच्याबद्दल वेडा व्हायचे.नेहा

इंडियन आयडल शोमध्ये जेव्हा ती ऑडिशनला गेली होती तेव्हा नेहा कक्कर यांनी तिच्या गायनाने न्यायाधीश अनु मलिक, फराह खान आणि सोनू निगम यांना प्रभावित केले. मात्र, या मोसमातील तिच्या अभिनयाबद्दल नेहाला बरीच नकारात्मक प्रतिक्रिया मिळाली. जरी या शोमधून ती पटकन काढून टाकली गेली परंतु या शोमध्ये तिला जाण्याची संधी मिळाल्याबद्दल तिचे आभार मानले.

नेहा

शोमधून बाहेर पडल्यानंतर 7 वर्षानंतर नेहाला ब्रेक मिळाला आणि कॉकटेलचे ‘सेकंड हैंड जवानी’ हे ब्रेकथ्रू गाणे गायले. मग ती कधीच मागे फिरली नाही. नेहाने बॉलिवूडमध्ये सनी सनी, लंडन ठुमकदा, कला चश्मा, करगाई चुल, आंख मारे यासारखी बरीच सुपरहिट गाणी दिली. आजकाल नेहा इंडियन आयडॉलचा न्यायाधीश आहे आणि बॉलिवूडच्या लोकप्रिय गायकांपैकी एक आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : निर्वानिकरन : पर्यावरणाची सर्वांत मोठी समस्या

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here