आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

मेला चित्रपटातील या रील लाईफ विलनने खऱ्या आयुष्यातही आपल्या भावावर तलवारीने हल्ला केला होता.


२००० साली आलेल्या आमिर खानच्या मेला चित्रपटाचाचे सीन बहुतेक लोक अजूनही पाहतात. पण खलनायकाची भूमिका साकारणार्‍या गुर्जर सिंगचे नाव कधीच विसरणार नाहीत .या खलनायकाने संपूर्ण गावात दहशत पसरविली होती. आमिरचा भाऊ फैजल यांनीही या चित्रपटात मुख्य भूमिका साकारली होती.विलेन बनते ही इस एक्टर ने आमिर से लिया था पंगा, असल जिंदगी में भाई पर जानलेवा हमला कर भागा - Entertainment News: Amar Ujala

वास्तविक, या चित्रपटात खलनायकाची भूमिका साकारणार्‍या अभिनेत्याचे पात्र आमिरवर भारी होते. टीनू वर्माने गुज्जरच पात्र असे रंगवले होते कि त्याच्या आभिनायापुढे अमीर खानही फिका वाटू लागला होता.  टीनूने आपल्या चित्रपट  करिअरची सुरूवात 1993 मध्ये ‘आंखें’ या सुपरहिट चित्रपटापासून केली होती.

टीनू वर्माने  बर्‍याच चित्रपटांमध्ये काम केले असले तरी मेला या चित्रपटात जबरदस्त भूमिका केल्यामुळे त्यांना ओळख मिळाली. या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर जबरदस्त कमाई केली होती. टीनूने राजा हिंदुस्तानी, शोला और शबनम, गदर, बाज आणि गुलाम सारख्या चित्रपटांमध्येही आपला खलनायकाची भूमिका निभावली होती. पण त्यानंतर टीनू चित्रपटांमधून गायब झाला.

new google

आमीर खान

2013 मध्ये तिनुच्या नावावर पुन्हा एक डाग लागला  जेव्हा त्याच्यावर धारदार तलवारीने आपल्या भावावर हल्ला केल्याचा आरोप करण्यात आला. भांडणाचे कारण वडिलोपार्जित मालमत्तेचा वाद होता. वास्तविक, गोरेगाव येथील वडिलोपार्जित फार्महाऊसवरून टीनू आणि त्याचा सावत्र भाऊ मनोहर यांच्यात बराच काळ वाद सुरू होता. हल्ल्यानंतर टीनू पळून गेला. यापूर्वी, टीनूने जुलै  मध्येच सावत्र भाऊ महेंद्र वर्मा यांच्यावर हल्ला केला होता. मात्र, काही दिवसांनंतर टीनूला पोलिसांनी अटक केली होती.

अभिनेता व्यतिरिक्त हे गुण आहेत

टीनू एक अभिनेता तसेच एक अभिनेता स्टंटमॅन आहे. त्याला सर्वोत्कृष्ट कृतीचा फिल्मफेअर पुरस्कारही मिळाला आहे. त्याने अनेक मालिकांमध्ये कामही केले आहे. इतकेच नाही तर आपल्या चित्रपट कारकिर्दीत त्याने दिग्दर्शनाचा देखील  प्रयत्न केला. टीनूने मां तुझे सलाम (२००२), बाज ( 2003), राजा ठाकूर , हे वीकेंड (२०१२) आणि गुलामी (२००१) सारख्या चित्रपटांचे दिग्दर्शन केले आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here