आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

कोणत्याही बॉलीवूड अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाहीत चेन्नई सुपर किंग्जच्या या खेळाडूंच्या पत्नी!


महेंद्रसिंग धोनीच्या नेतृत्वात चेन्नई सुपर किंग्जने तीन वेळा आयपीएलचे विजेतेपद पटकावले आहे. आज आपण चेन्नई सुपर किंग्जच्या खेळाबद्दल बोलत नसून अतिशय सुंदर असलेल्या टीमच्या खेळाडूंच्या बायकाबद्दल बोलणार आहोत. या खेळाडूंच्या बायका कोणत्याही बॉलिवूड अभिनेत्रीपेक्षा कमी नाहीत.

१- महेंद्रसिंग धोनी आणि साक्षी धोनीचेन्नई सुपरकिंग्स

चेन्नई सुपर किंग्जचा कर्णधार महेंद्रसिंग धोनी आणि साक्षीने रांची येथे एकत्र अभ्यास केला. यानंतर साक्षी देहरादूनला गेली.  2008 मध्ये दोघांची पुन्हा कोलकात्यात भेट झाली. सामना खेळण्यासाठी धोनी येथे आला होता. ही टीम ताज हॉटेलमध्ये थांबली, तेथे साक्षी तिची इंटर्नशिप करत होती. धोनीने तिला मेसेज केला. येथून दोघांनीही डेटिंग करण्यास सुरवात केली. साक्षीचे वडील राजेंद्रसिंग रावत हे कोलकाताच्या टी कंपनीत कार्यकारी संचालक आहेत. २०११ साली महेंद्रसिंग धोनीने साक्षीला साथीदार बनवले.

new google

2- सुरेश रैना आणि प्रियंका चौधरीचेन्नई सुपरकिंग्स

चेन्नई सुपर किंग्जचा स्टार फलंदाज सुरेश रैना याची पत्नी प्रियंका चौधरीसुद्धा खूप सुंदर आहे. सुरेश रैना आणि प्रियंका लहानपणापासूनच एकमेकांना ओळखतात. प्रियंकाचे वडील मुरादनगरमधील एका महाविद्यालयात शिक्षक होते. जर अहवालांवर विश्वास ठेवला तर सुरेश रैनाने लहानपणापासूनच प्रियंकाचे वडील सतपाल चौधरी कडून खेळांचे प्रशिक्षण घेतले होते.

याच कारणास्तव प्रियंका आणि सुरेश रैना यांच्या कुटुंबियांमध्ये चांगले संबंध होते. सुरेश रैनाने टीम इंडियाकडून क्रिकेट खेळायला सुरुवात केली आणि प्रियांकाने नेदरलँड्समधील बँकिंग क्षेत्रात काम करण्यास सुरवात केली. बातमीनुसार प्रियंकाचा पगार त्यावेळी लाखोंचा होता, पण रैनाशी लग्न करण्यासाठी तिने नोकरी अडखळली आणि परत भारतात परतली.

3-फॅफ डुप्लेसिस आणि इमेरी पाहुणेचेन्नई सुपरकिंग्स

चेन्नई सुपर किंग्जचा फलंदाज फाफ डु प्लेसिसची पत्नी इमेरी व्हिसेर तिच्या सोशल मीडियावर बऱ्याचदा  तिच्या नवऱ्याचे फोटो शेअर करते. डुप्लेसिस आणि इमरी हे बर्‍याच दिवसांपासून एकमेकांशी रिलेशनशिपमध्ये होते. या दोघांनी 2013 साली लग्नात रूपांतर करण्याचे ठरविले. सन 2017 मध्ये, त्यांच्या घरात अमेलिया डुप्लेसिस नावाच्या मुलाचा जन्म झाला आणि यावर्षी ऑगस्ट 2020 महिन्यात इमेरीने जोय डुप्लेसिस नावाच्या दुसर्‍या मुलाला जन्म दिला.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here