आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

पाकिस्तानचा हा वेगवान गोलंदाज पाकिस्तान सुपर लीगच्या उर्वरित सामन्यांत नाही खेळणार!   

पाकिस्तान सुपर लीगच्या उर्वरित हंगामात पाकिस्तानचा वेगवान गोलंदाज हसन अली खेळणार नाही. इस्लामाबाद युनायटेड कडून खेळणार्‍या हसन अलीने कौटुंबिक कारणास्तव पीएसएस 6 मध्ये न खेळण्याचा निर्णय घेतला. पीएसएलच्या अबूधाबीमध्ये तयार केलेल्या बायो बबल पाकिस्तानला परतण्यासाठी तो सोडेल.हसन अली

हसन अली याने एका निवेदनात म्हटले आहे की, “मला इस्लामाबाद युनायटेडच्या सर्व चाहत्यांना सांगायचे आहे, दुर्दैवाने वैयक्तिक कारणास्तव मला पीएसएलचे उर्वरित सामने गमावावे लागले. क्रिकेटपेक्षा काही गोष्टी महत्त्वाच्या आहेत आणि कुटुंबापेक्षा काहीही महत्त्वाचे नाही. मी त्यांच्या समर्थनाबद्दल इस्लामाबाद युनायटेडचे ​​आभारी आहे. ही टीम खरोखरच एक असे कुटुंब आहे जे सर्व कठीण परिस्थितीत आपल्या पाठीशी उभे आहे. पीएसएलच्या उर्वरित सामन्यांसाठी मी संघाला शुभेच्छा देतो.”

पाकिस्तान

new google

इस्लामाबाद युनायटेडचा कर्णधार शादाब खानने कबूल केले की, हसनची अनुपस्थिती त्याच्या संघासाठी मोठी हानी ठरेल. तो म्हणाला की, क्रिकेटपेक्षा काही गोष्टी महत्त्वाच्या असतात. आम्हाला सध्या हसनची स्थिती समजली आहे. कुटुंब नेहमीच प्रथम येते. आम्ही हसन यांना शुभेच्छा देतो. इस्लामाबाद युनायटेड संघात आम्ही नेहमीच कुटूंबाप्रमाणे एकमेकांवर लक्ष ठेवले आहे आणि आम्ही ते करत राहू. पॉईंट टेबलमध्ये इस्लामाबाद युनायटेड 6 सामन्यांत 8 गुणांसह दुसर्‍या स्थानावर आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here