रविंद्र जडेजाचे शानदार अर्धशतक, बीसीसीआयने शेअर केला व्हिडीओ..


इंग्लंडमधील वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या सराव सामन्यासाठी भारतीय संघाच्या इंट्रास्क्वाड सामन्यात फलंदाज आपली सामर्थ्य दाखवत आहेत. रीषभ पंत आणि शुभमन गिल नंतर आता रवींद्र जडेजाची फलंदाजीही जोरदार चालली  आहे. रवींद्र जडेजाच्या बॅटने नाबाद अर्धशतक ठोकले. जडेजाला विराट कोहलीच्या संघात निवडले गेले आहे.

रविंद्र जडेजा

बीसीसीआयने एक व्हिडिओ ट्विट केला असून त्यात रवींद्र जडेजाचे शॉट्स दिसत आहेत.  त्यात लिहिले आहे की इंट्रास्क्वाड सामन्याच्या तिसर्‍या दिवशी रवींद्र जडेजाने 76 चेंडूत नाबाद  54 धावा केल्या. त्याच्या फलंदाजीशिवाय मोहम्मद सिराज त्याच्या गोलंदाजीत चमकला आहे. सिराजने 2 बळी घेतले आहेत.

बीसीसीआयने या सामन्याबाबत सतत अपडेट्स  दिली आहेत. दिवसाचा खेळ संपेपर्यंत, बीसीसीआयने सारांश व्हिडिओ सामायिक करुन माहिती प्रदान केली आहे. पहिल्या दिवसानंतर दुसऱ्या दिवशी काही फलंदाजांनी दमदार खेळी केली, त्यामध्ये रिषभ पंतच्या नाबाद शतकाचा उल्लेख होता. त्याच्या व्यतिरिक्त बीसीसीआयनेही शुभमन गिलच्या 85 धावांची माहिती दिली होती. दुसर्‍या दिवसाच्या खेळामध्ये इशांत शर्माने 3 गडी बाद केले आणि तिसर्‍या दिवशी सिराजने 2 बळी घेतले.

new google

दुसऱ्या  दिवशी विराट कोहलीनेही गोलंदाजीचा प्रयत्न केला. तो केएल राहुलविरुद्ध गोलंदाजी करताना दिसला.

इंग्लंडमधील वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या अंतिम सामन्यात न्यूझीलंडविरूद्ध सामना खेळल्यानंतर भारतीय संघाला यजमान इंग्लंडविरुद्धच्या पाच सामन्यांच्या कसोटी मालिकेसाठी मैदानात उतरावे लागले. भारतीय संघातील अनेक खेळाडूंना इंग्लंडमध्ये खेळण्याचा अनुभव आहे. अशा परिस्थितीत कदाचित परिस्थितीशी जुळवून घेण्यात फारसा त्रास होणार नाही. किवी संघाविरूद्ध भारतीय संघाची रणनीती काय असेल हे पाहणे बाकी आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here