आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

आपण गोड खाण्याचे शौकीन असाल तर प्रत्येक दिवशी काहीतरी नवे आणि टेस्टी खाण्यास मन नेहमी उत्सुक होते.

परंतु असे बरेच काही गोड पर्याय आहेत जे सहजपणे तयार केले जाऊ शकतात. बर्‍याच गोड पदार्थांना बराच वेळ, पदार्थ आणि मेहनत आवश्यक असते. परंतु आपण इच्छित असल्यास, साबुदाणापासून तयार केलेली ही खास डिश नक्कीच वापरुन पहा. खीर किंवा शेवया व्यतिरिक्त साबुदाणे आणि फळांचे मिश्रण करून तयार केलेला हा कस्टर्ड लहान मुलांसह वडीलजनांना आवडेल. तर आपण फ्रूट साबुदाणा बाउल कसे तयार करावे ते शिकूया.साबुदाणा

साबुदाणा फ्रूट बाउल बनवण्यासाठी साहित्य

आपण साबुदाणा अर्धा कप, नारळाचे अर्धा कप, कंडेन्स्ड दुधाचे तीन चमचे, चिरलेली कोरडे फळे, चिरलेली फळे (सफरचंद, डाळिंब, संत्री, अननसांसह) किंवा आपल्या आवडीचे फळ घेऊ शकता.

new google

कृतीगोड

साबुदाणा पाण्यात भिजवा. त्यानंतर ते उकळवा. साबुदाणा उकळल्यानंतर थंड पाण्याने धुवा. आता एका कढईत कंडेन्स्ड मिल्क आणि नारळाचे दूध घाला. नंतर ते गरम करा. थोडावेळ ढवळत राहिल्यावर साबुदाणा घालून एक ते दोन मिनिटे परता.  जेव्हा हे मिश्रण चांगले थंड होईल तेव्हा सर्व्ह करताना त्यामध्ये चिरलेली फळे आणि सुकामेवा घाला. आता ते भांड्यात घेऊन सर्व्ह करा.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here