आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

WTC Final: न्यूझीलंडचे हे ३ खेळाडू ठरू शकतात अंतिम सामन्यात घातक…!


आयसीसी विश्वचषक स्पर्धेच्या अंतिम सामन्याच्याअवघ्या काही  दिवस आधी न्यूझीलंडच्या संघाने प्रचंड आत्मविश्वास वाढविला आहे. न्यूझीलंडने कसोटी अजिंक्यपद स्पर्धेच्या विजेतेपदाआधी इंग्लंडला त्यांच्याच घरी पराभूत करून आपली तयारी मजबूत केली आहे. या विजयासह न्यूझीलंडने मालिका 1-0 ने जिंकली.

न्यूझीलंडमध्ये भारताला धक्का देण्याची क्षमता आहे.न्यूझीलंड

आयसीसी वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या अंतिम सामन्यात न्यूझीलंडला भारताचा सामना करावा लागणार आहे. तसे, प्रत्येकजण या सामन्याबद्दल भारताला आपला आवडता मानतो. काही काळासाठी भारताने ज्या प्रकारे कामगिरी केलीती पाहता प्रत्येकजण भारताकडे विजयाचा मजबूत दावेदार म्हणून पाहत अआहे.

new google

18 जून ते 22 जून या कालावधीत होणाऱ्या या अंतिम सामन्याकडे सर्वांचे लक्ष आहे. या सामन्यासाठी जरी न्यूझीलंडचा संघ थोडासा कमकुवत दिसत असला तरी  पण इंग्लंडविरुद्धच्या कसोटी मालिकेत न्यूझीलंडच्या कामगिरीनेही त्यांना दावेदारांच्या शर्यतीत स्थान दिले आहे.

हे खेळाडू भारतासाठी  बनू शकतात धोका.

न्यूझीलंडविरुद्धच्या अंतिम सामन्यात भारतीय संघाचा रस्ता इतका सोपा होणार नाही. कारण न्यूझीलंडच्या संघात असे  खेळाडू आहेत जे अंतिम सामन्यात भारतीय संघासाठी मोठा धोका बनू शकतात.

डेव्हन कॉनवे:

कॉनवेने स्वप्नातील पदार्पण करून भारताला इशारा दिला. सर्वप्रथम, न्यूझीलंडचा युवा फलंदाज डेव्हन कॉनवे, ज्याने इंग्लंडविरुद्धच्या मालिकेत पदार्पण केले आणि चांगली कामगिरी केली. या मालिकेत डेव्हन कॉनवेने 306 धावा केल्या. त्याच्यापासून सावध राहणे भारतासाठी खूप महत्वाचे आहे.

न्यूझीलंड
विल्यमसन-टेलरदेखील भारताला धक्का देऊ शकतात.

डेव्हन कॉनवे व्यतिरिक्त न्यूझीलंडच्या संघात कर्णधार केन विल्यमसन आणि रॉस टेलर आहेत. हे दोन्ही खेळाडू खूप अनुभवी आहेत. जो गेल्या अनेक वर्षांपासून न्यूझीलंडकडून मिडल ऑर्डरची जबाबदारी सांभाळत आहे

पहिल्या सामन्यात विल्यमसनला आपला ठसा उमटवता आला नव्हता आणि दुसऱ्या कसोटी सामन्यातून बाहेर पडला असला तरी त्याच्या संभाव्यतेला कमी करता येत नाही. तर त्याचवेळी रॉस टेलरने या मालिकेत चांगल्या खेळीसह दाखवून दिले की तो भारताविरुद्धच्या अंतिम सामन्यासाठी पूर्णपणे तयार आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here