आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

रोहित शर्मा इंग्लंड मध्ये 2-3 शतक ठोकेल, या माजी खेळाडूने केला दावा…


भारतीय संघाला इंग्लंडमध्ये एकूण सहा कसोटी सामने खेळायचे आहेत. यामध्ये न्यूझीलंडविरुद्धच्या वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या अंतिम सामन्याचा समावेश आहे. रोहित शर्मा सलामीवीर म्हणून खेळणार असून आकाश चोप्राची प्रतिक्रिया त्याच्याविषयी समोर आली आहे. रोहित शर्मा इंग्लंडमध्ये 2-3 शतके खेळू शकतो, असा विश्वास चोप्राला वाटतो.रोहित शर्मा

आपल्या यूट्यूब वाहिनीवर विश्वास व्यक्त करताना आकाश चोप्रा म्हणाला की रोहित शर्मा इंग्लंडमध्ये यशस्वी होईल. रोहित शर्माची गुणवत्ता असून भारतीय संघ त्याच्यावर पूर्ण विश्वास ठेवेल. चोप्रा म्हणाला की इंग्लंडमध्ये विश्वचषक खेळताना रोहित शर्माने 5 शतके केली होती आणि कसोटी सामन्यांच्या 12 डावांमध्ये 2 ते 3 शतके यायला हवीत. आकाश चोप्रा म्हणाले की, इंग्लिश परिस्थितीच्या अनुभवामुळे रोहित शर्मा पुन्हा एकदा जुन्या कामगिरीची पुनरावृत्ती करू शकेल.

रोहित शर्मा सलामीला येईलरोहित शर्मा

सलामीवीर म्हणून डब्ल्यूटीसीच्या अंतिम सामन्यात रोहित शर्मा हा भारतीय संघाचा पहिला फलंदाज आहे हे निश्चित आहे, परंतु दुसर्‍या नावाबद्दल या क्षणी काही सांगता येणार नाही. शुबमन गिल खेळण्याची शक्यता सर्वाधिक दिसून येते. शेवटच्या अकराच्या दाव्यासाठी शबमन गिलने इंट्रास्क्वाड सराव सामन्यात 85 धावा फटकावल्या.

new google

न्यूझीलंडचा प्रश्न आहे की, त्यांचे विचार अधिक आहेत. दोन कसोटी सामन्यांच्या मालिकेत इंग्लंडच्या संघाने न्यूझीलंडला 1-0 ने हरवून चांगली कामगिरी केली. इंग्लंडच्या संघाला त्यांच्या मातीत हरवून किवी संघानेही मजबूत बाजू दर्शविली आहे. अशा परिस्थितीत वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिप फायनलमध्ये भारतीय संघासाठी हे काम सोपे होणार नाही. जरी भारतीय संघ सरावात जोरदार घाम गाळत आहे आणि त्याचा परिणाम सामन्यातही दिसून येतो.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here