आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

पदार्पणाच्या सामन्यानंतर क्रिकेटमधून ब्रेक घेतलेला इंग्लंडचा हा गोलंदाज पुन्हा करणार क्रिकेटमध्ये पुनरागमन


आपल्या कारकीर्दीच्या पहिल्या आंतरराष्ट्रीय सामन्यानंतरच क्रिकेटमधून ब्रेक घेतलेला इंग्लंडचा वेगवान गोलंदाज ओली रॉबिनसन दुसर्‍या दर्जाच्या ससेक्स संघातून पुनरागमन करणार आहे. संघाने सांगितले की, तो हँपशायरविरुद्ध टी -20 सामना खेळेल. किंबहुना न्यूझीलंडविरुद्धच्या पहिल्या कसोटी सामन्यात डेब्यू केल्यावर रॉबिन्सनचे 8 वर्षांपूर्वीचे ट्विट व्हायरल झाले. ज्यामध्ये त्यांनी लिंगभेद आणि वंशविद्वेष यावर भाष्य केले होते..गोलंदाज

इंग्लंड अँड वेल्स क्रिकेट बोर्डाने चौकशी समितीचा निकाल येईपर्यंत त्याला आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून निलंबित केले होते.  त्यानंतर कुटुंबीयांसमवेत वेळ घालवण्यासाठी रॉबिन्सननेही क्रिकेटमधून ब्रेक घेतला. मंगळवारी ससेक्स आणि हॅम्पशायर यांच्यातील टी -20 सामना रिकाम्या स्टेडियममध्ये खेळला जाईल. या सामन्यात रॉबिन्सन खेळणार आहे.

क्रिकेटपटूंच्या सोशल मीडियावर इंग्लंड बोर्डाची नजर

new google

रॉबिनसनने बर्‍याच वर्षांच्या जुन्या पोस्टबद्दल पूर्वी खूप गोंधळ उडविला. मात्र, या गोलंदाजानेही माफी मागितली. पण रॉबिन्सनच्या या पोस्टनंतर इंग्लंड बोर्डानेही संघात निवड होण्यापूर्वी क्रिकेटर्सचा सोशल मीडिया इतिहासाची तपासणी करण्याविषयी निवड समितीला सल्ला दिला आहे. इंग्लिश क्रिकेटर्सच्या सोशल मीडिया पोस्टवरून सुरू असलेल्या गदारोळामुळे बर्‍याच इंग्रजी क्रिकेटर्सनी एकतर त्यांची खाती बंद केली आहेत किंवा ती खासगी केली आहेत.

गोलंदाज

पहिल्या सामन्यात बॅट आणि बॉल ने केली कमाल

पहिल्याच आंतरराष्ट्रीय कसोटी सामन्यात रॉबिनसनने आपल्या गोलंदाजीने खळबळ माजवली होती. त्याने एकूण 7 विकेट घेतल्या. त्याने पहिल्या डावात 75 धावा देऊन 4 बळी आणि दुसर्‍या डावात 26 धावा देऊन 3 गडी बाद केले.  एवढेच नव्हे तर न्यूझीलंडविरुद्ध त्याने एका डावात 42 धावाही केल्या.  जेव्हा संघातील पाच खेळाडू दुहेरी आकड्यांनाही स्पर्श करु शकले नाहीत तेव्हा त्याने हा डाव खेळला.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा..

सुरेश रैनाची धडाकेबाज खेळी; कोहली-रोहित च्या ‘या’ विक्रमाची केली बरोबरी! 

शिष्याने गुरुला हरविले: आयपीएलमध्ये दबंग दिल्ली कॅपिटल्स पुढे चेन्नई सुपरकिंग्ज झाली चीत

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here