आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

सचिन तेंडुलकरला या 17 वर्षीय खेळाडूने केले प्रभावित; म्हणाला पहिल्याच कसोटी सामन्यात करेल धमाल!


 भारत आणि इंग्लंड महिला क्रिकेट संघ यांच्यातील पहिली आणि एकमेव कसोटी आज ब्रिस्टल मैदानावर खेळली जाईल.  भारतीय महिला क्रिकेट संघ सात वर्षांनंतर पहिली कसोटी खेळत आहे. या सामन्यात शेफाली वर्मा मोठा बदल करू शकेल असा विश्वास दिग्गज फलंदाज सचिन तेंडुलकरचा आहे. तेंडुलकरचा असा विश्वास आहे की, शेफाली जेव्हा क्रीजवर असते तेव्हा तिची कौशल्य आणि शॉट खेळण्याची क्षमता प्रेक्षकांना खिळवून ठेवू शकते.

शेफाली वर्मा की ताकत को लेकर बड़ा खुलासा, दिन में पचास बार लगाती है एक शॉट Shafali  Verma hit over the bowler head she practising the shot at least 50 times a

इंग्लंडविरुद्धच्या बहुप्रतिक्षित कसोटी सामन्यात लिटिल मास्टरने तरूण स्टारला शुभेच्छा दिल्या. आक्रमक फटकेबाजी करुन महिला क्रिकेटमध्ये चर्चेत येणार्‍या या 17 वर्षीय शेफालीला पाहून सचिनला वयाच्या सोळाव्या वर्षी त्याने केलेल्या पदार्पणाची आठवण करून दिली होती. त्यावेळी सचिनने वसीम अक्रम वकार युनिस सारख्या खतरनाक गोलंदाजाचा सामना केला होता.

new google

तेंडुलकर म्हणाला, “आम्ही शेफलीला जेव्हा ऑस्ट्रेलियात असताना जंगलात लागलेल्या आगीत बाधित झालेल्यांसाठी मदत निधी गोळा करण्यासाठी सामना खेळण्यासाठी गेलो होतो तेव्हा तिला भेटलो होतो. आम्ही थोडा वेळ बोललो. मी तिला सांगितलो की, तुला फलंदाजी करताना आणि शॉट्स खेळताना ची जी शैली आहे ती पाहून मला फारच आवडले आहे. मी तिला सांगितले की तु कठोर परिश्रम कर. ”

सचिन तेंडुलकर

शेफाली वर्मा टी -20 मध्ये प्रथम क्रमांकाची फलंदाज

इंग्लंडविरुद्धच्या एकमेव कसोटी सामन्यात डेब्यू करण्याची संधी मिळाली तर शेफाली वर्मा चांगली कामगिरी करेल असा विश्वास सचिनने व्यक्त केला आहे.  तो म्हणाला, “इतर 17-वर्षीय खेळाडूप्रमाणेच आपणही तिच्यात उत्साह आणि उर्जा पाहू शकता.  तिने प्रगती केली याचा मला आनंद आहे आणि ती भारतासाठी चांगली कामगिरी करत आहे. फलंदाजी करताना लोकांचे लक्ष वेधून घेण्याची आणि त्यांच्याकडे लक्ष वेधण्याची कौशल्य असल्यामुळे ती भारताची नव्हे तर जागतिक क्रिकेटमधील महत्त्वपूर्ण सदस्यांपैकी एक असेल.  ”

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : ह्या आहेत जगातील सर्वात विषारी वनस्पती..!

WTC final साठी संजय मांजरेकरांनी निवडली आपली टीम, या दिग्गज खेळाडूला दिला संघातून डिच्चू..!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here