आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

वास्तु टिप्सः ‘या’ 4 कारणांमुळे घरात पैशांचे नुकसान अन् कलह उद्भवतात..!


 

कधीकधी अचानक खर्च वाढू लागतो. खूप प्रयत्न करूनही पैशाची बचत होत नाही. परिणामी घराची आर्थिक परिस्थिती ढासळण्यास सुरवात होते. आपणास ठाऊक आहे का की, त्यामागे वास्तुदोष देखील असू शकतो. जर आपण घरात बांधकाम पूर्ण केले तर आपण त्या वेळी वास्तुवर ध्यान देतो, परंतु असे असूनही याकडे काही गोष्टी आहेत ज्याकडे लक्ष नसल्यामुळे वास्तु दोष मानले जाते. यामुळे, आर्थिक पेचप्रसंगामुळे घरात कलह निर्माण होतो. पैशाचे नुकसान होण्याची कारणे कोणती आहेत आणि ती कशी टाळता येतील हे जाणून घ्या…

 

new google

1. नळावरुन पाण्याचे टपकणे

आपल्या घरात अशी नळ असेल ज्यामधून सर्व वेळी पाणी टिपत असेल तर ते आपल्या आर्थिक स्थितीसाठी हानिकारक ठरू शकते. यामुळे घरात पैशांचा अपव्यय वाढतो. अशा परिस्थितीत, आपण वेळेवर लक्ष दिले नाही तर तुम्हाला पैशाचा तुटवडा सहन करावा लागेल, म्हणून नळाची त्वरित काळजी घ्यावी.

2.पाण्याचा निचरा होण्याची दिशा

जर घरामध्ये पाण्याचा निचरा होण्याची व्यवस्था आणि दिशा योग्य नसेल तरदेखील घरात पैशांची कमतरता फार लवकर होते.  वास्तुशास्त्राच्या मते, घरात पाणी वाहण्यासाठी पूर्वेकडील किंवा उत्तर दिशा ही योग्य दिशा आहे. यामुळे केवळ पैशांचा अपव्यय टाळता येतो तसेच उत्पन्नाची साधनेही वाढतात.

घर

3. कपाटाची दिशा

जर आपल्या घरात पैशाची कपाट चुकीच्या दिशेने ठेवली गेली असेल, विशेषतः जर आपल्या घरातील तोंड दक्षिण दिशेने उघडणारे असेल तर ते पैशाच्या अभावाचे कारण बनते.  वास्तुशास्त्रानुसार तिजोरी किंवा कपाट अशा प्रकारे ठेवला पाहिजे की त्याचा दरवाजा उत्तरेकडे जाईल.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा

या छंदवेड्या अवलियाचे ट्रक भरून बातम्यांच्या कात्रणांचा संग्रह जमा केलाय….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here