आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

वयाच्या 40 व्या वर्षीही तरुण दिसण्यासाठी करा चेहऱ्याचे हे 3 व्यायाम !


जास्त ताण आणि खाण्याच्या वाईट सवयींमुळे अनेकदा अकाली वेळेस सुरकुत्या, बारीक रेषा यासारख्या सर्व समस्या तोंडावर दिसू लागतात. ज्यामुळे एखादी व्यक्ती वयापूर्वीच वृद्ध दिसू लागते. परंतु आज आम्ही तुम्हाला असे 3 चेहर्‍याचे व्यायाम सांगणार आहोत, ज्यामुळे तुमच्या त्वचेची चमकच वाढणार नाही तर चेहर्‍यावरील सुरकुत्या आणि गडद वर्तुळांची समस्याही दूर होईल.

गालांची त्वचा घट्ट करण्यासाठी. तरुण

चेहर्याचा हा व्यायाम करण्यापूर्वी, आपला चेहरा पाण्याने धुवा. नंतर गोलाकार पद्धतीने चेहर्‍याला बदाम, नारळ किंवा ऑलिव्ह ऑइलने मसाज करा. यानंतर हा व्यायाम करण्यास प्रारंभ करा.  हा व्यायाम करण्यासाठी आपले तोंड उघडा आणि दात आपल्या ओठांनी झाकून घ्या आणि स्मित हास्य करा. हसत असताना दात न दिसणार नाही याची काळजी घ्या. यानंतर, आपली बोटे हनुवटीवर ठेवून, डोके मागे खेचा आणि आपल्या बोटांनी आपल्या जबडाच्या ओळीवर मालिश करा. हा व्यायाम सुमारे 5 ते 7 वेळा करा.

new google

तरूण

सुरकुत्या कमी करण्यासाठी-

डोळ्यांभोवती काळपटपणा आणि सुरकुत्या कमी करण्यासाठी सर्वप्रथम, बदाम किंवा ऑलिव्ह ऑईल आपल्या डोळ्यांभोवती लावल्यानंतर बोटाच्या टोकाने हळूवारपणे डोळ्याभोवती थाप द्या. यानंतर, आपल्या बोटाने डोळ्यांच्या बाह्य कोपर्यात हळूवारपणे हलक्या हातांनी चेहर्‍यावर मसाज करा. असे केल्याने डोळ्याभोवतीच्या सुरकुत्या आणि गडद काळे डाग कमी होतात.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा

या छंदवेड्या अवलियाचे ट्रक भरून बातम्यांच्या कात्रणांचा संग्रह जमा केलाय….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here