आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

‘हम दिल दे चुके सनम’ चित्रपटाला 22 वर्ष पूर्ण; सलमान खान आणि ऐश्वर्या राय यांच्यात कटूता कायम!


 बॉलिवूडचा दबंग खान हा बर्‍याच सुपरहिट चित्रपटाचा एक भाग आहे आणि आज त्याचा ‘हम दिल दे चुके सनम’ चित्रपटाला 22 वर्षे पूर्ण झाली आहेत. 18 जून 1999 रोजी रिलीज झालेल्या या चित्रपटात सलमान खान, ऐश्वर्या राय बच्चन आणि अजय देवगण यांनी मुख्य भूमिका साकारल्या आहेत.सलमान खान

लव ट्राएंगल (प्रेमावर आधारित) बनलेला हा चित्रपट प्रेक्षकांना चांगलाच आवडला. या संजय लीला भन्साळी यांच्या चित्रपटात सलमान आणि ऐश्वर्या यांनी समीर आणि नंदिनीच्या भूमिका साकारल्या आहेत. त्याच वेळी अजय देवगन वनराजच्या भूमिकेत दिसला होता. या चित्रपटाची गाणीही प्रचंड गाजली.

सलमान खानने शेअर केलेली पोस्टसलमान खान

या चित्रपटात सलमान आणि ऐश्वर्याच्या सिक्रेट रोमान्सने प्रेक्षकांची मने जिंकली, तर अजय देवगणसोबतची ऐश्वर्याची केमिस्ट्रीदेखील चाहत्यांना आवडली. आता या सुपरहिट चित्रपटाला 22 वर्षे पूर्ण झाल्यावर भन्साळी प्रॉडक्शन्सने बरीच छायाचित्रे शेअर केली असून प्रेक्षकांना खूपच आवडली.  त्याचवेळी सलमान खाननेही या चित्रपटासाठी एक खास पोस्ट शेअर केली आहे. जरी सलमान खानने ऐश्वर्याला या पोस्टमध्ये टॅग केले नाही, यावर आता चाहत्यांकडून प्रश्नचिन्ह व भाष्य केले जात आहे.

new google

खरंतर सलमान खानने नुकतेच एक पोस्ट शेअर केले आहे त्यात सलमान संजय लीला भन्साळीसोबत दिसत आहे. या चित्रात सलमान खूप तरूण आणि देखणा दिसत आहे. हे पोस्ट शेअर करत सलमानने लिहिले की, ‘वीस वर्षे पूर्ण झाली हम दिल दे चुके सनम ला …’ यासह त्याने अजय देवगन आणि संजय लीला भन्साळी यांना टॅग केले, परंतु चित्रपटाची नायिका ऐश्वर्या राय बच्चन यांना टॅग केले नाही. आता चाहत्यांनी ही गोष्ट पकडली आणि त्यांच्याकडे प्रश्न विचारण्यास सुरुवात केली. एका युजरने लिहिले, ‘त्याला टॅग का केले नाही’. त्याचवेळी एकाने लिहिले, ‘समीर, ठंडी हवा का झोंका’.

 

ऐश्वर्या राय बच्चननेही या चित्रपटासाठी एक खास पोस्ट शेअर केली आहे. या पोस्टमध्ये त्यांनी संजय लीला भन्साळी यांना नंदिनीची भूमिका दिल्याबद्दल त्यांचे आभार मानले. तिने आपल्या पोस्टमध्ये कोणालाही टॅग केले नाही. ऐश्वर्या आणि सलमानची प्रेमकथा या सिनेमातूनच प्रगती झाली होती. त्यांची जोडी हीट ठरत होती तर खर्‍या आयुष्यातही दोघे एकमेकांच्या जवळ येऊ लागले. त्यावेळी ऐश्वर्या आणि सलमानच्या रोमान्सच्या बातम्या दररोज प्रसिद्ध व्हायच्या. असे म्हटले जाते की ऐश्वर्या सलमानबद्दलसुद्धा खूप गंभीर होती, पण त्याच्या रागीट स्वभावामुळे ती त्याच्यापासून दूर जाऊ लागली.

सलमान आणि ऐश्वर्याचा ब्रेकअप झाल्याच्या बातम्या आता चर्चेचा विषय ठरत होत्या. असे म्हटले जाते की सलमानने ऐश्वर्याशी हिंसाचार केला होता, त्यामुळे ती तिच्यापासून विभक्त झाली होती. ऐश्वर्याने सलमानवर प्राणघातक हल्ला आणि शिवीगाळ केल्याचा आरोप केला होता, तर या सर्व गोष्टी सलमानच्या बाजूने खोट्या असल्याचे सांगितले जात होते.  ऐश्वर्या सलमानपासून दूर राहिल्यानंतर अभिषेकच्या जवळ गेली होती आणि त्याच्याशी लग्न केले होते.

वर्कफ्रंटबद्दल बोलताना सलमान अलीकडेच ‘राधे’ चित्रपटात दिसला होता. या चित्रपटात त्यांच्यासह दिशा पटानी, जॅकी श्रॉफ आणि रणदीप हूडा देखील महत्त्वपूर्ण भूमिकेत दिसले होते. हा चित्रपट ओटीटीवर प्रदर्शित झाला होता.  प्रेक्षकांना हा चित्रपट फारसा आवडला नसला तरी. त्याचबरोबर सलमान लवकरच ‘भाईजान’ आणि ‘अंतिम’ चित्रपटात दिसणार आहे.

=

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा

या छंदवेड्या अवलियाचे ट्रक भरून बातम्यांच्या कात्रणांचा संग्रह जमा केलाय….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here