आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

करोडोंची प्रॉपर्टी असलेली बॉलीवूडमधली ही अभिनेत्री कॅटरिना कैफ राहते चक्क भाड्याच्या घरात !


बॉलिवूड म्हणजेच स्वप्नांचे शहर मुंबईत आपले स्वतःचे घर असणे ही एक मोठी गोष्ट आहे. असे अनेक अभिनेते आणि अभिनेत्री आहेत, जे अजूनही भाड्याच्या घरात राहतात.  त्यातील एक म्हणजे कॅटरिना कैफ. हाँगकाँगमध्ये जन्मलेली  कॅटरिना कैफ आज लक्षाधीश असू शकते, परंतु असे असूनही, ती अजूनही भाड्याच्या घरात राहते. मीडिया रिपोर्टनुसार कतरिना $ 30 दशलक्ष (सुमारे 222 कोटी रुपये) च्या मालमत्तेची मालकिण आहे.Katrina Kaif Hot & Spicy Look In Bikini Pics, Pictures

आपल्याला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की 2003 पासून इंडस्ट्रीमध्ये सक्रिय असलेली कैफचे अजूनही भारतात स्वत: चे घर नाही. ती अजूनही मुंबईत भाड्याच्या घरात राहते. मात्र, करण जोहरच्या शोमध्ये कॅटरिनाने आतापर्यंत घर का खरेदी केले नाही याचा खुलासा केला.

सुरुवातीच्या काळात कॅटरिना वांद्रे येथील गुलदेव सागरमध्ये राहत होती. 2014 मध्ये, ती प्रियकर रणबीर कपूरसमवेत कार्टर रोडवरील सिल्व्हर सॅन्ड अपार्टमेंट (भाड्याने) मध्ये शिफ्ट झाली पण 2016च्या सुरुवातीलाच हे जोडपे वेगळे झाले. अशा परिस्थितीत कॅटरिना बरेच दिवस एकाच घरात राहत होती, यासाठी तिने सुमारे 15 लाख रुपये खर्च केले. दरमहा भाडेही दिले जायचे. तथापि, नंतर बातमी आली की ती वांद्रे येथील माउंट मेरी चर्चजवळील अपार्टमेंटमध्ये एकटीच शिफ्ट झाली आहे.

new google

अभिनेत्री

कॅटरिना सध्या तिची बहीण इसाबेलासोबत मुंबईच्या अंधेरी वेस्टमधील मौर्य हाऊसमध्ये राहते. त्यांच्या घराच्या आत सुंदर पायर्‍या तयार केल्या आहेत. गेल्या वर्षी लॉकडाऊन दरम्यान कॅटरिनाने तिच्या घराचे काही फोटो इंस्टा स्टोरीवर शेअर केले होते. घराची भिंत सजावट आणि फर्निचर पॉप आर्टद्वारे प्रेरित आहे. कॅटरिनाने येथे ड्युप्लेक्स अपार्टमेंट भाड्याने घेतले आहे.  त्याच्या लिव्हिंग रूममध्ये वक्र जिना आहे. पार्टी किंवा फंक्शनमध्ये जाण्यासाठी तिचे पायर्‍यांजवळ बहुतेक वेळा छायाचित्र काढले जाते. लॉकडाऊन दरम्यान कॅटरिनाने तिच्या घराचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर केले होते, ज्यामध्ये ती घर झाडून सफाई करताना दिसली होती.

वास्तविक, कॅटरिनाने एकदा खुलासा केला होता की, ती एका छोट्या घरात राहते, तर तिच्या प्रतिस्पर्ध्यांकडे मोठा आणि विलासी बंगला आहे. करण जोहरच्या चॅट शोमध्ये जेव्हा वरुण धवन आणि करण स्वत: त्याला ख्रिसमस पार्टीला आमंत्रित का करत नाहीत असा प्रश्न विचारत होते तेव्हा कतरिनाने त्याला एक मजेदार उत्तर दिले. कॅटरिना कैफ म्हणाली होती, मला तुम्हाला आमंत्रित करण्यात खूप आनंद झाला असता पण मी काय करावे, माझे घर खूपच लहान आहे. म्हणूनच मी घरात पार्टी करू शकत नाही. यावर करण जोहरने असेही म्हटले की त्यांचे घर खरोखरच छोटे आहे. यानंतर त्याने कॅटरिनाला विचारले की तिला स्वत: साठी मोठे घर का घेत नाही?

अभिनेत्री

करण जोहर म्हणाला, कॅटरिना बर्‍याचदा चांगल्या घराच्या शोधात अाहे. जर तिला आतापर्यंत घर मिळू शकले नसेल तर कदाचित ती चित्रपटानंतर ब्रोकर होण्याची तयारी करत आहे.  करण पुढे म्हणाला होता, मी पाहिलेल्या सर्व मालमत्ताबद्दल विचारले तर असे सांगितले जाते की कॅटरिना आली होती. परंतु जेव्हा त्याने विचारले की त्याने मालमत्ता खरेदी केली आहे की नाही, तर उत्तर आहे की त्याने ते विकत घेतले नाही.

दुसरीकडे, करण जोहरच्या या प्रश्नावर कॅटरिनाने म्हटलं होतं, मला वाटतं की मित्र, नातं आणि घर या गोष्टी आपल्या स्वभावाच्या जोरावर माणसाने निवडल्या आहेत. जेव्हा आपल्याला या गोष्टींचा सामना करावा लागतो तेव्हा आपल्याला हे लक्षात येते की, ही गोष्ट माझ्यासाठी योग्य आहे की नाही.

कॅटरिना बऱ्याच वर्षांपासून इंडस्ट्रीमध्ये कार्यरत अाहे. ती चित्रपटांमधून तसेच मॉडेलिंग, ब्रँड अ‍ॅम्बेसेडर (लोरियल, स्लाइस, लक्स, नक्षत्र) आणि जाहिरातींमधून कमाई करते. याशिवाय कॅटरिना एका चित्रपटासाठी सुमारे 9 ते 10 कोटी रुपये घेते. मोटारीची आवड असलेल्या कॅटरिनाकडे अनेक लक्झरी वाहने आहेत. यात ऑडी क्यू 3, ऑडी क्यू 7 आणि एसयूव्हीचा समावेश आहे.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here