आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

‘या’ दिवसापासून दूरदर्शनवर पुन्हा प्रसारित होणार लोकप्रिय टीव्ही मालिका ‘श्री गणेश’!


 

कोरोना साथीच्या काळात पौराणिक कथांना प्रेक्षकांनी खूप पसंत दिली आहे. लॉकडाऊन दरम्यान दूरदर्शनवर रामायण व महाभारत प्रसारित झाल्यानंतर आता जुबी कोचर आणि दिग्दर्शक धीरज कुमार यांची लोकप्रिय पौराणिक मालिका 21 जूनपासून दूरदर्शनवर पुन्हा प्रसारित होणार आहे. ही मालिका 2002 मध्ये सोनीवर लाँच झाली होती.

new google

श्री गणेश

धीरजकुमार यांच्या म्हणण्यानुसार, “भगवान गणेश हे भारतीय संस्कृती आणि धर्मात खोलवर रुजलेले आहेत आणि आमचा शो श्री गणेशा, जो त्याच्यावर आधारित आहे, अत्यंत लोकप्रिय झाला. 2002 मध्ये जेव्हा सोनीवर प्रसारित झाला तेव्हा या कार्यक्रमाचे रेटिंग 3.4 मिळाले. लोकांना या मालिकेचे सखोल संशोधन, भव्य सेट आणि निर्मितीची आवड होती. आता बर्‍याच वर्षांनंतर दूरदर्शनने पुन्हा एकदा हे प्रक्षेपण करण्याचा निर्णय घेतला आहे. कोणत्याही नवीन कार्याच्या सुरूवातीपासूनच श्रीगणेश. सर्वप्रथम देवतांची उपासना केली पाहिजे प्रथम. आम्हाला आनंद झाला की, दूरदर्शन या राष्ट्रीय नेटवर्कवर दर्शकांना पुन्हा हा कार्यक्रम पहायला मिळेल.

श्री गणेश

जागेश मुक्तीने महा गणेश, बाल गणेशच्या रूपात विशाल लालवाणी, शिव म्हणून सुनील शर्मा आणि पार्वती म्हणून प्रियांकाची मुख्य भूमिका साकारली आहे.  हा कार्यक्रम क्रिएटिव्ह आय लिमिटेड द्वारे निर्मित करण्यात आला असून नमः शिवाय यांच्या सहकार्याने हा कार्यक्रम मंगळवार ते शनिवारी सकाळी 9 वाजता दूरदर्शनवर पुन्हा प्रसारित केला जाईल.  या मालिकेत 300 भाग आहेत.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved

हेही वाचा:IND vs NZ WTC Final: धडाकेबाज रिषभ पंतची नाही चालली बॅट; फॅन्सने सुरु केले ट्रोल !

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here