आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

शत्रुघ्न सिन्हा आणि रीना रॉयच्या अफेअरच्या चर्च्या त्याकाळी बॉलीवूडमध्ये गाजल्या होत्या..!


प्रेम ही अशी भावना असते की जेव्हा आपण एखाद्यासाठी सुरू करता तेव्हा आपल्याला माहित नसते. आपणास त्या व्यक्तीमधील प्रत्येक लहान गोष्ट आवडण्याससुरवात होते. मग ते तीच सुंदर हास्य असो अथवा बोलण्याची शैली. सगळच काही आपलस वाटू लागते. जर आपण त्या व्यक्तीबरोबर असाल तर आपण नेहमी आनंदी असतो. आपल्या चेहऱ्यावर  हास्य असते. परंतु ते प्रेम आपल्याला मिळणे आवश्यक नाही. आज आम्ही तुम्हाला अभिनेता शत्रुघ्न सिन्हा आणि 70 आणि 80 च्या दशकाच्या रीना रॉयच्या अफेयरविषयी सांगणार आहोत.When Shatrughan Sinha's decision to leave BJP left LK Advani in tears -  Elections News

शत्रुघ्न सिन्हा आणि रिया रॉय दोघांनाही एकमेकांवर प्रेम होते पण त्यांचे प्रेम विवाहात रूपांतरित होऊ शकले नाही. शत्रुघ्न सिन्हा यांनी पूनमशी विवाहबंधन बांधले आणि रीना रॉयने पाकिस्तानी क्रिकेटर मोहसिन खानशी लग्न केले. शत्रुघ्न सिन्हा यांनी एका मुलाखतीत सांगितले होते की, पूनमबरोबर लग्न केले तेव्हा तो रीना रॉयवर प्रेम करत असे.

शत्रुघ्न सिन्हा आणि रीना रॉय मिलापच्या सेटवर भेटले. तो चित्रपट हिट ठरला. त्यानंतर दोघांनी बर्‍याच चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आणि एकमेकांच्या प्रेमात पडले. दोघांच्या अफेअरची बातमीही येऊ लागली होती. दोघे बरेच वर्ष रिलेशनशिपमध्ये होते.

new google

शत्रुघ्न सिन्हा
शत्रुघ्न सिन्हा यांनी स्टारडस्टला बॉलिवूड मॅगझिनला दिलेल्या मुलाखतीत सांगितले होते की त्यावेळी माझी सर्वात मोठी भावना भीती होती. मी खूप घाबरलो होतो. मला बॅचलर असल्याचा आनंद झाला पण मला त्यावेळी निर्णय घ्यायचा होता. शेवटच्या क्षणापर्यंत लग्न करायचं नव्हतं. शत्रुघ्न सिन्हा म्हणाले होते की लग्न मुंबईत होते आणि मी लंडनमध्ये होतो. लग्नाच्या वेळी मी तिथे पोचण्यासाठी मी शेवटची उड्डाणे घेतली. त्यावेळी पूनमची अशी परिस्थिती होती की मी लग्नापासून माघार घेत आहे. पूनम माझ्यासाठी चांगली होती, जर लग्नात काही त्रुटी राहिली असती तर ही माझी चूक पूनमची नसती.

लग्नानंतरही रीनाच्या जवळच राहिला.

शत्रुघ्न सिन्हा

जर अहवालांवर विश्वास ठेवला गेला तर रीना रॉय आणि शत्रुघ्न सिन्हा यांचे संबंध लग्नानंतरही संपले नाहीत. दोघे डेटवर  जात असत आणि लोकांनाही गुप्तपणे भेटायचे. पण पूनमने याबद्दल कधीही बोलले नाही. पण एक वेळ असा आली जेव्हा रीना रॉय अभिनेत्याच्या आयुष्यातील दुसर्‍या महिलेच्या टॅगवर व्यवहार करण्यास असमर्थ ठरली. या वृत्तानुसार पहलज निहलानी या दोघांना स्क्रिप्ट घेऊन आले होते. या दरम्यान, रीना रॉय म्हणाल्या होत्या की, शत्रुघ्न सिन्हा जर माझ्याशी लग्न करण्यास तयार झाला तरच मी या चित्रपटास होकार देईल. निहलानी यांनीही शत्रुघ्न यांना हा संदेश दिला होता. त्यावेळी शत्रुघ्न सिन्हा यांनी तिला रिलेशनशिप मधेच राहण्यास सांगितले. पण रीना रॉय यांचे म्हणणे ऐकले नाही आणि हे संबंध संपवण्याचा निर्णय घेतला. आणि अश्या रीतीने नेहमी चर्चित असलेली शत्रुघ्न सिन्हा आणि रीना रॉय  यांची प्रेम कहाणी कागदावरच राहिली..

 

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

श्रीलंकेचा माजी फिरकी गोलंदाज मुथय्या मुरलीधरन बनला 21व्या शतकातील सर्वात महान गोलंदाज!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here