आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

‘बचपनका प्यार भूल नही जाणा रे ‘याआधीही अश्या अनेक मुलांना सोशल मिडीयाने स्टार बनवलंय…!


सोशल मिडीयाच्या माध्यमातून अनेक लोकांनी आपलं करीयर बनवलंय.. एरवी टाईमपास म्हणून वापरल्या जाणाऱ्या सोशल मिडियाचे खरे महत्व तर लोकांना आता कळायला लागलंय. टिकटोक सारख्या अॅप वरून  हजारो गरीब मुलांना ओळख मिळाली ती केवळ सोशल मीडियामुळेच..

ते तर सोडाच काही असेही छोटे मुले आहेत जे त्यांच्या एका व्हिडीओमुळे चांगलेच प्रसिद्ध झालेत.   जर तुम्ही सध्या सोशल मिडिया वापरत असाल तर तुम्हाला ‘बचपनका प्यार भूल नही जाणा रे’ वाला मुलगा माहिती असेलच. एका व्हिडीओच्या माध्यमातून हा मुलगा सर्व नेटकरांच्या मनात बसलाय..

हा व्हिडिओ ट्विटर, फेसबुक, इन्स्टाग्रामवर सर्वत्र पसरत आहे. छत्तीसगड येथील सुकमा येथे राहणारे सहदेव दिरडो या मुलाने हे गाणे शाळेत शिक्षकांच्या सांगण्यावरून गायले. लवकरच ते व्हायरल झाले आणि सहदेव एका रात्रीत स्टार बनला. छत्तीसगडचे मुख्यमंत्री भूपेश बघेल यांनीही त्याची भेट घेतली. एवढचं नाही तर सुप्रसिद्ध गायक बादशाहने सुद्धा त्या मुलाला आपल्या पुढच्या गाण्यात काम करण्याची ऑफर दिलीय..

सोशल मिडीयाच्या माध्यमातून प्रसिद्ध होणारा हा आजवरचा एकमेव मुलगा आहे अस काही नाहीये, या अगोदर सुद्धा बरेच लहान मुले सोशल मिडीयावर प्रसिद्ध झाले होते त्यातीलच ही काही…

चला आज आम्ही तुम्हाला अशाच काही मुलांची ओळख करून देऊ ज्यांचा व्हिडिओ व्हायरल झाला आणि ते प्रसिद्ध झाले.

मीराबाई चानूची अभिनय करणारी  मुलगी: नुकतेच मीराबाई चानूने ऑलिम्पिकमध्ये रौप्यपदक जिंकले. तिच्याप्रमाणेच या मुलीने वेटलिफ्टिंगचा उत्सव साजरा केला आणि नंतर पदक जिंकल्याचा व्हिडिओ देखील इंटरनेटवर व्हायरल झाला.तिचा हा व्हिडीओ कित्येक लोकांनी शेअर करत आपले प्रेम दाखवले होते..

 ट्रू लब वाला मुलगा: एका बंगाली मुलाने स्वत: चा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केला होता. या व्हिडिओच्या शेवटच्या भागामध्ये त्याने तुरु लोब म्हटले, याचा अर्थ खरे प्रेम आहे. लोकांना त्यांचे म्हणणे इतके आवडले की ते पाहून ते भारतीयांचे आवडते मेम बनले. ट्रू लब वाल्या या मुलाने एका रात्रीत अख्या मार्केटवर कब्जा केला होता.

ज्योती मेहरा: ही 3-4 वर्षांची मुलगी आश्चर्यकारक इन्स्टा रील बनवते. त्याचा व्हिडिओ पाहून लोक दंग आहेत. त्याचे शब्द आश्चर्यकारक आहेत.

अभ्यासाचा त्याग करणारी मुले: आम्ही निश्चितपणे # कोरोना बरोबर युद्ध जिंकू. प्रत्येक मूल त्याग करण्यास तयार आहे. काही काळापूर्वी आणखी एक व्हिडीओ व्हायरल झाला होता, ज्यात दोन मुले कोरोनाविरुद्ध लढण्यासाठी अभ्यासाचा त्याग करण्यास तयार आहेत. ते म्हणाले, मोदीजी, आम्ही सात वर्षेसुद्धा शाळा बंद करण्यास तयार आहोत. परंतु लोकांचे जीव वाचले पाहिजेत. यांचा हा व्हिडीओ एवढा व्हायरल झाला होता की ते रातोरात स्टार बनले होते.

सोशल मिडीया

 कमलेश: या पोराला तुम्ही नाही ओळखलं तर तुम्ही आजून सोशल मीडियापासून बरेच लांब दिसत आहात..   कमलेश हा लहान मुलगा आहे जो टायरच्या पंक्चर सोल्यूशनचे व्यसनी होता आणि तो कापडाला लावून त्याचा वास घेत असे. एका डॉक्युमेंटरीमध्ये ती वैशिष्ट्यीकृत होती. त्यानंतर तो प्रसिद्ध झाला. सध्या तो शिक्षण घेत आहे.एका व्हिडिओने या मुलाना स्टार बनविले.

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

बंगालच्या या नवाबाने 146 इंग्रज अधिकाऱ्यांना बंदी बनवले होते,तर बाकी भीतीनेच पळून गेले होते!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here